Wale wa kanda ya ziwa samaki aina hii wanapatikana?

Wale wa kanda ya ziwa samaki aina hii wanapatikana?

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
5,077
Reaction score
2,250
punda.jpeg
Mboga ya Mwezi mzima hiyo bajeti hapa ni viungo tu.
 
Huwezi pata "eMPUTA" ya hivi! Ilikuwa miaka ya 80s-90s. Uwekezaji viwanda vya samaki umezimaliza
we acha tu, hiyo ikichanganywa na ndizi (entobe) na maharage kidogo bila kusahau 'entura' pembeni......, unakumbusha mbali mzee..
 
Watu wanampenda sana huyu eti anamaligafi ya kutengenezea viatu vya Bondo kwa hiyo ana faida mara mbili.
 
mbuta hiyo,mimi siyapendi yananuka,mimi napenda sato na furu,mwe nimemis kwetu sengerema mie
 
Serikali hovyo hovyo imeshindwa kuwa na mikakati ya kuhakikisha sangara hapotei kiuasilia wake. Sasa tembo na faru nao wako mashakani
 
Serikali hovyo hovyo imeshindwa kuwa na mikakati ya kuhakikisha sangara hapotei kiuasilia wake. Sasa tembo na faru nao wako mashakani

Waziri sijui yupo humu asome huu ujumbe akaufikishe kwenye Baraza la Mawaziri.
 
we acha tu, hiyo ikichanganywa na ndizi (entobe) na maharage kidogo bila kusahau 'entura' pembeni......, unakumbusha mbali mzee..

Sasa ni historia! Entura, entongo ne ekitoke kya munyuku, utapenda enzi hizo. Sasa ni historia.
 
yes wanapatkana tena sana katka maeneo ya kines,kibui,ruhu,majita,mwigobero,rukuba. then alaf huku weng sana musoma 2nafaid bwana pia kunayule satu dah ukienda ukwen wakakutengea unaweza ukala had ukasahau kushba kama vp mnaweza amia kwan huku m2 akikuzngua panga 2 case closed polis hatuend labda waje wenyewe.
 
Back
Top Bottom