Wale tuliowahi kucheza chandimu tukutane hapa tujuane

Wale tuliowahi kucheza chandimu tukutane hapa tujuane

secretarybird

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2024
Posts
23,687
Reaction score
50,285
Sina mengi ya kusema zaidi ya kuwaambieni tu kuwa mimi ndiye GOAT wa Mpira wa chandimu.

Hii ndo kusema kuwa wakati wengine walikuwa wanatamba pande zao mimi nilikuwa natamba pande zangu.

Huku mesi akiwa GOAT wa professional football secretarybird naye ni GOAT wa chandimu.

Ni hayo tu.
 
Nilikuwa zidane wa kitaa bila ya mimi watu hawachezi.. nishakula sana mikwaju kisa chandimu.
Kuna moja hiyo, watu wamekuja kunitorosha madrassa, chama liko robo fainali, zawadi mchele na kuku, chama lishakufa goli 2, watu mbona walikuja madrassa wakasingizia wameagizwa toka home, nahitajika mara 1, aisee natoka wana wananiambia breki uwanjani, hapa hauitwi home wala nini, huko chama lishaloa chuma 2..
Nafika navua kanzu, nabaki na bukta tunachomoa chuma 2, kisha ya 3 napachika mwenyewe...
Sasa mimba haina siri.. tunarudi mtaani shangwe nyingi, full kuimba nini, kunitania, siri ikavuja mie ndio shujaa wa leo, na wale makomqndo vipensi, wazee wa CIA waliokuja kunichomoa pale, wakamwaga siri walivyonipata, alooh, taarifa zikafikq home, usiku ule nikachezea sana mikwaju, kesho yake napo madrassa taarifa zimemfikia ostadhi nako nikala mikwaju.. 😂🤣
 
Mimi hapa, Zanaki primary, miaka ya 80 mpaka 90, weka heshima mbele mimi ni mzazi wako
Lakini Muhimbili Primary walikuwa ndio mabingwa wa chandimu, uwanja ulikuwa unajaa na kuchanganyana madarasa yote halafu kila darasa lina chandimu chao lakini hawakosei, kila dara wanajua chandimu chao
 
Mimi hapa, Zanaki primary, miaka ya 80 mpaka 90, weka heshima mbele mimi ni mzazi wako
Lakini Muhimbili Primary walikuwa ndio mabingwa wa chandimu, uwanja ulikuwa unajaa na kuchanganyana madarasa yote halafu kila darasa lina chandimu chao lakini hawakosei, kila dara wanajua chandimu chao
Mi ndo GOAT wa chandimu 😎.
 
Back
Top Bottom