Wale mananga wa KWATA tukutane hapa

Wale mananga wa KWATA tukutane hapa

Mi bhana kile kipichi cha kuamka asubuhi twende mchaka mchaka ***** huwa naoatwa na hasira ******* nilikuwa sipendi..
Yaani utasikia kryta huko anashoboka "weee lala tuu si ulikuja na hanga na kitanda chako wee lala sifa namba"
Kipindi hicho walioenda mchaka mchaka walikuwa wakifika mbali kabisa mnakusanya mnahesabu namba kika mtu anashika namba yake alafu mnarudi ule mda wa ku foleni sasa mnaanza kutoka moja moja kuanzia namba mija hadi ile ya mwisho .
Basi mnabaki ambao ndo ma doja mnaanza kula kazi[emoji2][emoji2]***** kama sio vyeti kuogopa kuviacha unaweza kimbia jeshi siku hiyo hiyo
Mimi mchakamchaka nimedoji sana, sema tu nilikuwa na bahati sijapigwa VASCO DAGAMA
 
Dadeeki ile sio nzuri kuna mshkaji aliougwa hiyo akaamsha mapepo mazima hadi akarudishwaga kwao
Mimi mchakamchaka nimedoji sana, sema tu nilikuwa na bahati sijapigwa VASCO DAGAMA
 
Mimi kuna Mkurya mmoja alivuma sana Tz miaka fulani kwa kwata alinitandika bao moja hilo.
Daaaaah
Wale jamaa ukikosea hatua mojaa tu hawakwepeshii[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nipo napiga zangu kwata kwenye coy yetu (D coy) mara ghafla nacheki kushoto namwona nanga mmoja anaenda mwendo wa pole kama vile ananyata. Kea ustarabu nikamwambia wenzio hatuendi hivyo fatisha ninavyofanya. Bwanabwana jamaa kabadirika mie nikajikuta ndo nakosea muda uleule. Kamanda badala ya kuona wema nilioufanya kaona baya langu la kukosea. Daaah alininyakua akanipa doso moja matata..! Afanaalek mpaka doso linaisha ndani ya dk 5 nmechafukwa! Hata ukiniuliza jina langu nani sijui! ***** toka siku hiyo nikasema simwelekezi mtu chochote simwangalii yeyote mi na kwata yangu baaas..!
 
Katika majeshi yote duniani msingi wa nidhamu ni kwata,kama askari hajui kwata hata discipline yake itakuwa mbaya. Kwata ni kupokea amri na kutekeleza kwa usahihi kitendo unachotakiwa kukifanya.
 
Wakati tuko Depo RTS Kunduchi, kipindi cha kwata kuna mkufunzi alikuwa anaitwa Ssgt Menyu alikuwa anaamuru platuni nzima ivue combat shirt, mnabaki na suruali ndio kwata linaanza, tulishamaliza kwata no.1 ya funga fungua. Tulikuwa kwenye kwata ya utembeaji, usimamaji na ugeukaji.Sasa huyu Ssgt Menyu alikuwa akitoa amri ya kutembea, sasa yale mausingizi ya wiki 6 na lile jua kali unakuta mtu anatembea huku amesinzia ngoma ina kuja pale anapoamuru platuni kuhalt,unapokosea yeye alikuwa hampigi yule aliyekosea, alikuwa anamshushia mabanzi ya mgongo mtu aliyekuwa nyuma ya yule aliyekosea huku akikuambia kwani wewe hukumuona.
 
kitogo nipoteze mguu jkt kisa mwendo wa pole, nlipgwa hd kuchakaa ...834kj ( afande vemper)
 
Wakati tuko Depo RTS Kunduchi, kipindi cha kwata kuna mkufunzi alikuwa anaitwa Ssgt Menyu alikuwa anaamuru platuni nzima ivue combat shirt, mnabaki na suruali ndio kwata linaanza, tulishamaliza kwata no.1 ya funga fungua. Tulikuwa kwenye kwata ya utembeaji, usimamaji na ugeukaji.Sasa huyu Ssgt Menyu alikuwa akitoa amri ya kutembea, sasa yale mausingizi ya wiki 6 na lile jua kali unakuta mtu anatembea huku amesinzia ngoma ina kuja pale anapoamuru platuni kuhalt,unapokosea yeye alikuwa hampigi yule aliyekosea, alikuwa anamshushia mabanzi ya mgongo mtu aliyekuwa nyuma ya yule aliyekosea huku akikuambia kwani wewe hukumuona.
I'ma bure moja mbiliii.....ima bure moja mbiliii.... Ima bure moja mbiliii.... Chezea ku halt alafu hapo mmeshapelekwa mzani ukikosea unapigwa mkasi alafu jiwe mgongoniv
 
Nipo napiga zangu kwata kwenye coy yetu (D coy) mara ghafla nacheki kushoto namwona nanga mmoja anaenda mwendo wa pole kama vile ananyata. Kea ustarabu nikamwambia wenzio hatuendi hivyo fatisha ninavyofanya. Bwanabwana jamaa kabadirika mie nikajikuta ndo nakosea muda uleule. Kamanda badala ya kuona wema nilioufanya kaona baya langu la kukosea. Daaah alininyakua akanipa doso moja matata..! Afanaalek mpaka doso linaisha ndani ya dk 5 nmechafukwa! Hata ukiniuliza jina langu nani sijui! ***** toka siku hiyo nikasema simwelekezi mtu chochote simwangalii yeyote mi na kwata yangu baaas..!
Ahahahahahahahaaa.
Maambizi.
Nakumbuka majanaa zangu walipewa kesi ya kutoroka kwata walijikuta wanaletwa uwanja was damu wakiwa na kombati zisizo na vishikizo.
 
kitogo nipoteze mguu jkt kisa mwendo wa pole, nlipgwa hd kuchakaa ...834kj ( afande vemper)
Vampire mbona namjua. Akikuwa Launce C Ruvu sasa hivi yuko kambi ya Mgulani sijui.
Alikuwa Danger Ruvu.
Jamaa alinidaka siku moja ambapo ilibidi afe yeye au mimi
 
Wakati tuko Depo RTS Kunduchi, kipindi cha kwata kuna mkufunzi alikuwa anaitwa Ssgt Menyu alikuwa anaamuru platuni nzima ivue combat shirt, mnabaki na suruali ndio kwata linaanza, tulishamaliza kwata no.1 ya funga fungua. Tulikuwa kwenye kwata ya utembeaji, usimamaji na ugeukaji.Sasa huyu Ssgt Menyu alikuwa akitoa amri ya kutembea, sasa yale mausingizi ya wiki 6 na lile jua kali unakuta mtu anatembea huku amesinzia ngoma ina kuja pale anapoamuru platuni kuhalt,unapokosea yeye alikuwa hampigi yule aliyekosea, alikuwa anamshushia mabanzi ya mgongo mtu aliyekuwa nyuma ya yule aliyekosea huku akikuambia kwani wewe hukumuona.
Hivi alukuwa sahihi au wrong?
 
Mgambo wnatorokaje mchakamchaka huku wanakimbia saa nne mchana?
Mgambo kila mda wa chakula chochote kuanzi chai mpaka cha usiku ni Mabio kwanzaa ndo unakulaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom