[emoji3][emoji3] haya bwanaMimi level ya Brigade Nanga sijaifikia ila huyu kaifikia
umefanya nimkumbuke mchizi wangu Mr disease (jina la utani),ndo alikuwa nanga wa C coy tukiwa.........................Habari wazee!
Kwata gumu sana, kwata ni heri tuwaachie wenyewe wakurya tu.
Binafsi naliweza ingawa si mwepesi sana.
Hebu tumcheki jamaa yetu hapa.
Mamaee nilipigwa banzii mojaa nikahisi kuzimiaa...[emoji23][emoji23][emoji23]Kwata sitaki hata kulisikiaa
Hakuna kitu kitu kizuri jeshini kama kwata..Habari wazee!
Kwata gumu sana, kwata ni heri tuwaachie wenyewe wakurya tu.
Binafsi naliweza ingawa si mwepesi sana.
Hebu tumcheki jamaa yetu hapa.
Mamaee nilipigwa banzii mojaa nikahisi kuzimiaa...[emoji23][emoji23][emoji23]Kwata sitaki hata kulisikiaa
Mi bhana kile kipichi cha kuamka asubuhi twende mchaka mchaka ***** huwa naoatwa na hasira kisenge nilikuwa sipendi..Mai nemu yako unaitwa nani?
We rara chini haraka, unajiita maiko kumbe wewe ni michaeli....
Una urefu gani ?
Right markers ni matall zaidi na si kujua. Utajulia hapohapo
Hongera