Wale ambao bado tunaendelea na Forex tupitie hapa.

Wale ambao bado tunaendelea na Forex tupitie hapa.

Believe it or not, forex inaendelea kwa speed ya ajabu mno. training zinafanyika kwa njia ya darasani, webner mbalimbali na youtube videos. hapahapa nchini kuna watu wanasoma kwa Quillan Black mmarekani, Skhumbuzo Vapi wa S. Africa wakiwa wamekaa dining.

Usinge waeleza yote hayo. Hao hata Quillan Black hawamfahamu. Ungewaacha wasubiri viwanda vya magufuli. Hii nchi wapuuzi ni wengi ndio maana ccm itatawala milele.
 
Asanteee Eu kwa kunitii
Screenshot_20180207-183451.png
 
Let see in what follow
 

Attachments

  • Screenshot_20180207-192752.png
    Screenshot_20180207-192752.png
    14.7 KB · Views: 74
Believe it or not, forex inaendelea kwa speed ya ajabu mno. training zinafanyika kwa njia ya darasani, webner mbalimbali na youtube videos. hapahapa nchini kuna watu wanasoma kwa Quillan Black mmarekani, Skhumbuzo Vapi wa S. Africa wakiwa wamekaa dining.

Mkuu nyamaza kimya,

Jf kila mtu mjuaji,

Jf kila mtu mjanja hataki kupigwa,

Jf kila mtu anajua kila kitu,

Mpaka sasa nmetumia muda mwingi sana kusoma hii kitu na mm ni miongoni mwa watu niliotafuta mentor wa nje

Ofcoz mpaka sasa shapoteza pesa si haba ila mpaka kieleweke,
 
Mkuu nyamaza kimya,

Jf kila mtu mjuaji,

Jf kila mtu mjanja hataki kupigwa,

Jf kila mtu anajua kila kitu,

Mpaka sasa nmetumia muda mwingi sana kusoma hii kitu na mm ni miongoni mwa watu niliotafuta mentor wa nje

Ofcoz mpaka sasa shapoteza pesa si haba ila mpaka kieleweke,
Usiogopeee
 
Join the Most trustworthy broker!!!
Templerfx!!!!
- Easy to Deposit your investment capital by Mobile Money Transfer (M-Pesa, Airtel Money) Just less than an hour, your account will be funded.
- Easy to withdraw you money(M-Pesa, Airtel Money) less than an hour your money will be in your phone ready to get from WAKALA!!
-Quick and Easy customer services.

Very Easy to join!!!
Click on the link below open account
TemplerFX | Promo

Kwa wale Wa forex templerfx ni broker mzuri sana kwa mazingira yetu ya bongo , ni rahisi kujisajili lakini pia njia za kutuma na kupokea Pesa yako ni rahisi mno!

Minimum deposit ni $1=Tsh2,240 tu
 
JamiiForums ebu unganisheni haya manyuzi ya Forex, kwasababu hili jukwaa limekuwa kama jukwaa la forex kila mtu forex forex
 
Mkuu nyamaza kimya,

Jf kila mtu mjuaji,

Jf kila mtu mjanja hataki kupigwa,

Jf kila mtu anajua kila kitu,

Mpaka sasa nmetumia muda mwingi sana kusoma hii kitu na mm ni miongoni mwa watu niliotafuta mentor wa nje

Ofcoz mpaka sasa shapoteza pesa si haba ila mpaka kieleweke,
Yaani Umepoteza Pesa si haba halafu bado unaendelea ....

Hizo pesa Ungejenga Vyumba Viwili Vya Kupanga Kila Mwezi unapokea laki 1 au mbili .. au sijaelewa mana Ya Pesa Si Haba
 
View attachment 698112

Hapo hapo unaweza ona nimefanya nn mmarekani.. Na mwingereza kanifanya nn[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Screenshot_20180219-172203.png


Target hits, transactions terminated.

Mkuu nani kakuambia uanzishee huu utapeli humu. Watu tulikwisha zoea kula kimya kimya bila kupiga kelele, ona sasa baada ya kuona uzi wako nikajihisi kuwashwa washwa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Yaani Umepoteza Pesa si haba halafu bado unaendelea ....

Hizo pesa Ungejenga Vyumba Viwili Vya Kupanga Kila Mwezi unapokea laki 1 au mbili .. au sijaelewa mana Ya Pesa Si Haba
MImi nikipoteza pesa wewe inakuuma nini?

Sina uhusiano wala undugu na ww tatizo lako liko wap
 
Hakuna anaepiga hela acha utapeli mkuu, ni kama wasaka rupia tu
Na wewe ulijuaje kwamba hakuna anyepiga hela au wewe mchawi huwa unawatembelea forexers wote bila wao kukuona? Acha ushamba kama unaona forex siyo saiz yako kalime bamia zitakutoa!
 
Mkuu nyamaza kimya,

Jf kila mtu mjuaji,

Jf kila mtu mjanja hataki kupigwa,

Jf kila mtu anajua kila kitu,

Mpaka sasa nmetumia muda mwingi sana kusoma hii kitu na mm ni miongoni mwa watu niliotafuta mentor wa nje

Ofcoz mpaka sasa shapoteza pesa si haba ila mpaka kieleweke,
nilianzisha uzi nilishambuliwa hadi moyo wa kuwasaidia watu ukapotea.
Jf kila mtu mjuaji
 
Wataendelea mpaka yao ya mwisho!Maana umasikini wote huu watu bado wanachanga karata Dume
 
Back
Top Bottom