Wakuuu anglieni uzuri hii Picha..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuuu anglieni uzuri hii Picha.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bagwell, Sep 22, 2012.

  1. b

    bagwell Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kutokana na picha hii...Je kwa kiongozi gani ndani ya Tanzania ataekubali kunyooshewa kidole?......
     

    Attached Files:

  2. msweken

    msweken Senior Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    unajua walichokua wakiongea?? vp kama alimnyooshea kidole akimwambia " wewe ni Rais bora kabisa kupata kutokea" picha ni namna unavoitafsiri.
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Alikuwa anamwambia,wewe ni rais pekee uliyeweza kumuu osama'
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukimfanyia hivyo, mzee wa saigon-JK, kwa hakika atakupoteza kama alivyompoteza babu seya...
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Tatizo lipo wapi hapo si wanaongea ni tabia za watu wakiongea wanaonesha ishara za mikono au vidole.
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,600
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kidole kinaonyesha msisitizo wa maneno aliyokuwa anasema. Ingekuwa kamuonyesha kidole cha kati kwa kwenda juu na vingine vimekunjwa (kama yule naibu wetu alivyoonyeshwa!!) tungesema mengine!!!
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,552
    Likes Received: 9,288
    Trophy Points: 280
    baba mwanahasha anaweza kuruhusu kunyooshwa kidole.......
     
  8. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    atakusahau jinsi alivyomsahau yule aliyekutwa na simu gerezani akiongea na mtu wake yule wa ge*******ta
     
Loading...