Wakuu wa mikoa maarufu.

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
3,677
2,000
Kwanini wakuu wa mikoa wanaosikika ni
1. Ally Hepi
2. A grey Mwanri
3. Makonda
Wengine mbona hatuwasikii? Kwa mfano mkuu wa mkoa wa Tanga au Pwani. Kuna anae wajua?
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,208
2,000
Usiowasikia ndio wachapa kazi!! Waswahili wanasema "DEBE TUPU HALIACHI KUTIKA" Hao wapiga kelele hawana kitu mfano ni huyo Hapi ametokea Kinondoni ambapo hakufanya kitu chochote cha maana miaka yote aliyokuwa DC halafu from nowhere anapandishwa cheo kuwa RC unategemea nini? Ndio maana anapiga kelele ili aonekane kuwa anafanya kazi kumuhadaa Jiwe!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom