Wakuu naomba mwenye information anijuze | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu naomba mwenye information anijuze

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NALO LITAPITA, Oct 15, 2011.

  1. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu ameniambia kuwa imeripotiwa kuwa mhe john pombe magufuli kuwa nae ni mgonjwa hili lina ukweli ndani yake?tafadhali mwenye information anijuze wakuu
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mnafiki unakuwa defence less phiysical and spiritual
     
  3. A

    August JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 4,188
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo alijifanya anasindikiza kumbe na yeye alikuwa anaenda gereji
     
  4. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtafute umuulize.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Usituletee habari za vijiweni hapa, bora vuta subira kama kuna kitu kama hicho vyombo vya habari vitatujuiza juu ya hilo, hakuna kona ya viongozi nchini iliyo mbali na vyombo vya habari. Umoja wa wanawake ambao wako karibu nao siku hizi ndio source namba moja.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,793
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Nini tena?
     
  7. R

    Real Masai Senior Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani mwenye news atujuze
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Acha umbea.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hovyoooooooooooooooo! siju kwa nini usiku mambu huwa yanakuwa hovyo hovyo humu jamvini, why?
     
Loading...