Wakuu nahitaji maombi yenu!

Wakuu nahitaji maombi yenu!

Barieda

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Posts
1,811
Reaction score
2,483
Habari zenu wakuu, natumai mko salama kabisa,
Mwakani nahitaji kuoa nimechoka kuwa bachela, nipo ktk harakati za kupata mtu sahihi ili awe mke wangu, hivyo basi, nahitaji maombi yenu ( kwa Mungu) ili niweze kufanikisha azima yangu.

Naahidi kuleta mrejesho baada ya kufanikiwa, ahsanteni!
 
Habari zenu wakuu, natumai mko salama kabisa,
Mwakani nahitaji kuoa nimechoka kuwa bachela, nipo ktk harakati za kupata mtu sahihi ili awe mke wangu, hivyo basi, nahitaji maombi yenu ( kwa Mungu) ili niweze kufanikisha azima yangu.

Naahidi kuleta mrejesho baada ya kufanikiwa, ahsanteni!
Ukishaoa tafadhari naomba unikaribishe kwenu nimjue shemeji mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu wakuu, natumai mko salama kabisa,
Mwakani nahitaji kuoa nimechoka kuwa bachela, nipo ktk harakati za kupata mtu sahihi ili awe mke wangu, hivyo basi, nahitaji maombi yenu ( kwa Mungu) ili niweze kufanikisha azima yangu.

Naahidi kuleta mrejesho baada ya kufanikiwa, ahsanteni!
Na ukihitaji maombi yetu kurejea kwenye ubachela pia uje utwambie humu[emoji848][emoji848][emoji848][emoji849]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu wakuu, natumai mko salama kabisa,
Mwakani nahitaji kuoa nimechoka kuwa bachela, nipo ktk harakati za kupata mtu sahihi ili awe mke wangu, hivyo basi, nahitaji maombi yenu ( kwa Mungu) ili niweze kufanikisha azima yangu.

Naahidi kuleta mrejesho baada ya kufanikiwa, ahsanteni!
Yesu mwenyewe hakuchoka kuwa bachela.....miaka arobaini na bado alikuwa anaishi kwa baba ake...vumilia mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom