WAKUU MSAADA NATAKA KUBADILI JINA HUMU JF

godson Lomayani

JF-Expert Member
Dec 31, 2018
538
1,000
Wakuu,kwa mara nyingine nakuja mbele zenu nikitumai nyote mko salama,rejea kichwa cha habari hapo juu.Nimekuwa nikitumia jina langu halisi katika kuwasilisha mada/hoja na pia kuchangia nyuzi mbali mbali zilizoletwa humu.Kimsingi sina nia mbaya kutaka kufanya hivyo,ila ni kuzingatia advice kutoka kwa baadhi ya members.Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,399
2,000
Yani umepigwa mkwara kidogo ushaogopa? Fungua tu akaunti nyingine kwa jina bandia. Ila kama unavizia teuzi, ni vema ukaendelea kutumia jina lako halisi.
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,937
2,000
Wakuu,kwa mara nyingine nakuja mbele zenu nikitumai nyote mko salama,rejea kichwa cha habari hapo juu.Nimekuwa nikitumia jina langu halisi katika kuwasilisha mada/hoja na pia kuchangia nyuzi mbali mbali zilizoletwa humu.Kimsingi sina nia mbaya kutaka kufanya hivyo,ila ni kuzingatia advice kutoka kwa baadhi ya members.Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Pm mod yeyote atakusaidia
 

Professional Trader

JF-Expert Member
Apr 5, 2016
1,013
2,000
Hahaha unataka uanze kucoment upuuzi sio
Wakuu,kwa mara nyingine nakuja mbele zenu nikitumai nyote mko salama,rejea kichwa cha habari hapo juu.Nimekuwa nikitumia jina langu halisi katika kuwasilisha mada/hoja na pia kuchangia nyuzi mbali mbali zilizoletwa humu.Kimsingi sina nia mbaya kutaka kufanya hivyo,ila ni kuzingatia advice kutoka kwa baadhi ya members.Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom