Wako wapi watu hawa?


nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
548
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 548 280
Eh kumbe Samunge ni ughaibuni!! welcome back mkiva
 
Last edited by a moderator:
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,188
Likes
14,178
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,188 14,178 280
Baada ya kuachwa na my wife wangu Madam B na kukimbilia kwa yule jamaa wa siasani, ilinibidi nitafute muda kidogo wa kufind myself. lakini namshukuru Mungu kwamba nimerudi salama. Niko hapa na Chimbuvu naandaa mikakati kabambe ya mapinduzi makubwa. Naandaa Waraka ili tumuengue Baba V tumechoshwa na rais wa milele kama Idd Amini.
Hata hivyo niliwamiss sana watu wangu wa nguvu @mkiva Arushaone Donn tedo Chibolo etc........
Kama kawa kama dawa...
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,127
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,127 280
Inabidi shemeji yetu Heaven on Earth aje atuambie kaka yetu kaenda wapi coz siku zinakata atumuoni pia kupitia chit chat rais wetu Arushaone na first lady a.k.a Miss Lady doctor watupe muongozo @figganiga aonekani atakuwa wapi?

hata mi simuoni figganigga sijui kawekwa chupani na wii wangu Heaven on Earth
 
Last edited by a moderator:
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,127
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,127 280
Makubwa haya shemeji yangu umesema mzee wa mia ndiye kobun dah jamaa aonekani ok msalimie sana abiria chunga mzigo wako.

figganigga aka kobun yuko sana.................sema sa hivi sitaki atoke toke sana

macho ya watu wanamvizia sana mume wangu
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Inabidi shemeji yetu Heaven on Earth aje atuambie kaka yetu kaenda wapi coz siku zinakata atumuoni pia kupitia chit chat rais wetu Arushaone na first lady a.k.a Miss Lady doctor watupe muongozo @figganiga aonekani atakuwa wapi?
figganigga nasikia kabadilishwa sura pamoja na jina ukimuona huwezi mtambua kama Michael Jackson vilee
 
Last edited by a moderator:
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,127
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,127 280
Wacha bwana! Miss wetu Lady doctor kumbe lakini mbona ajatuambie lakni ok kobun.

figganigga nasikia kabadilishwa sura pamoja na jina ukimuona huwezi mtambua kama Michael Jackson vilee
 
Last edited by a moderator:
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,309
Likes
10,058
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,309 10,058 280
Last edited by a moderator:
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,309
Likes
10,058
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,309 10,058 280
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Wacha bwana! Miss wetu Lady doctor kumbe lakini mbona ajatuambie lakni ok kobun.
mi mwenyewe nashangaa kwa nini hajatuambia bily
 
Last edited by a moderator:
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,127
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,127 280
Kweli nimeamini mwanaume ukioa waweza ata badili jina , dini nk kila nikimention kaka yetu inagoma nikasema ntauliza kumbe kutoka figganiga hadi kobun mkuu tushakuzoea tunakuomba uje huku utuambie ilikuaje hadi uka change username au mambo ya kifamilia nisamehe shemeji yangu Heaven on Earth km ntakua nimeinglia majukumu ya kifamilia yenu.

mi mwenyewe nashangaa kwa nini hajatuambia bily
 
Last edited by a moderator:
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Kweli nimeamini mwanaume ukioa waweza ata badili jina , dini nk kila nikimention kaka yetu inagoma nikasema ntauliza kumbe kutoka figganiga hadi kobun mkuu tushakuzoea tunakuomba uje huku utuambie ilikuaje hadi uka change username au mambo ya kifamilia nisamehe shemeji yangu Heaven on Earth km ntakua nimeinglia majukumu ya kifamilia yenu.
anakwepa pm za vimwana
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,283
Likes
1,666
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,283 1,666 280
@St pakamweusi ana ndoa mpya inawezekana kapigwa stop jf.


Acha kabisa mama, mimi ni wa kuhurumiwa tu wala usisikie na ukizingatia shughuli yenyewe ni zao la JF....
 

Forum statistics

Threads 1,261,682
Members 485,271
Posts 30,100,273