Wako wapi watu hawa?


mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Wakuu salamu natumai muwazama kama mimi kiafya na munaendelea kusukuma gurudumu la maisha kama kawa.baada ya kurejea ndani yakijiji kutoka huko ughaibuni siku kadha zilizopita nilifurah kuwakuta na mukanipokea.badae ilinilazimu kutembelea vijiji vingine kuwasabah ndugu na jamaa kama ilivyo destur yangu.chakushangaza mpaka namaliza vijiji ya wilaya hii ya jf sijawah kutana na watu hawa.ruhazwe jr.ruttashobolwa,badili tabia.chili.mzalendo,zero two one,tanmo,don mangi,sumbalawinyo,cute,mtu chake,bigirita,marejesho,kapistrana,na mtu niliyempigiaga misele sana enzi hizo umiy kuluthumu.list nindefu ila naomba kutambua michango yao.sijui wamebadi nyuso zao za utambulisho au wanachezea kifungo.naomba kuwakilisha.

Cc arusha one
paka jimiy
baba v.
MADAME B.
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 112 0
Welcome back. Wamekusikia wanakuja
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,670
Likes
2,759
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,670 2,759 280
Kweli wewe ni mkiva.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,126
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,126 280
hao watu kuna wengne wameolewa/kuoa so JF kwao kupatana ni nadra ila Ruttashobolwa na CUTE wapo wanaonekana sana. Upande wangu simuoni rafiki angu @figganiga mzee wa mia sijui Heaven on Earth anamuweka sana bize kaka yetu?
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
hao watu kuna wengne wameolewa/kuoa so JF kwao kupatana ni nadra ila Ruttashobolwa na CUTE wapo wanaonekana sana. Upande wangu simuoni rafiki angu @figganiga mzee wa mia sijui Heaven on Earth anamuweka sana bize kaka yetu?
hata mi simuoni figganigga sijui kawekwa chupani na wii wangu Heaven on Earth
 
Last edited by a moderator:
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,496
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,496 280
utawalaumu bure kwamba hawaonekani, kumbe ww mwenyewe umeshindwa kuwatafuta vizuri.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,412
Likes
7,495
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,412 7,495 280
Ummi kuluthum ni nyumba ndogo ya Baba V
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,412
Likes
7,495
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,412 7,495 280
Pia hawa :-
kipipi
sweetlady
eversmilingal
@cl
Kijino
Ciello
Elia g kamwela
platozoom
gfsonwin
BADILI TABIA
BAGAH
@st paka mweusi
Miss Bantu
@St pakamweusi ana ndoa mpya inawezekana kapigwa stop jf.
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 50 145
Wakuu salamu natumai muwazama kama mimi kiafya na munaendelea kusukuma gurudumu la maisha kama kawa.baada ya kurejea ndani yakijiji kutoka huko ughaibuni siku kadha zilizopita nilifurah kuwakuta na mukanipokea.badae ilinilazimu kutembelea vijiji vingine kuwasabah ndugu na jamaa kama ilivyo destur yangu.chakushangaza mpaka namaliza vijiji ya wilaya hii ya jf sijawah kutana na watu hawa.ruhazwe jr.ruttashobolwa,badili tabia.chili.mzalendo,zero two one,tanmo,don mangi,sumbalawinyo,cute,mtu chake,bigirita,marejesho,kapistrana,na mtu niliyempigiaga misele sana enzi hizo umiy kuluthumu.list nindefu ila naomba kutambua michango yao.sijui wamebadi nyuso zao za utambulisho au wanachezea kifungo.naomba kuwakilisha.

Cc arusha one
paka jimiy
baba v.
MADAME B.
Baada ya kuachwa na my wife wangu Madam B na kukimbilia kwa yule jamaa wa siasani, ilinibidi nitafute muda kidogo wa kufind myself. lakini namshukuru Mungu kwamba nimerudi salama. Niko hapa na Chimbuvu naandaa mikakati kabambe ya mapinduzi makubwa. Naandaa Waraka ili tumuengue Baba V tumechoshwa na rais wa milele kama Idd Amini.
Hata hivyo niliwamiss sana watu wangu wa nguvu @mkiva Arushaone Donn tedo Chibolo etc........
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Baada ya kuachwa na my wife wangu Madam B na kukimbilia kwa yule jamaa wa siasani, ilinibidi nitafute muda kidogo wa kufind myself. lakini namshukuru Mungu kwamba nimerudi salama. Niko hapa na Chimbuvu naandaa mikakati kabambe ya mapinduzi makubwa. Naandaa Waraka ili tumuengue Baba V tumechoshwa na rais wa milele kama Idd Amini.
Hata hivyo niliwamiss sana watu wangu wa nguvu @mkiva Arushaone Donn tedo Chibolo etc........
karibu sana sisi bado tupo chaliiraa
 
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
Wewe mwenyewe km mgeni vile hapa jukwaani, au
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
figganigga aka kobun yuko sana.................sema sa hivi sitaki atoke toke sana

macho ya watu wanamvizia sana mume wangu
heeee! Kumbe figganigga ndio kobun loooooh
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,261,376
Members 485,163
Posts 30,088,317