Wakimbia nyumba baada ya Bundi kulia juu ya bati

Wakimbia nyumba baada ya Bundi kulia juu ya bati

Ukweli ni ukwel tu hata mujifanye mumesoma sana mpaka mnapinga ukweli bundi sio mzuri kabisa na kwa sisi WANYAKYUSYA huyo ndege akilia anashilia kifo cha mzima au chifu,na kuna mchawi aliwahi kusema kuwa kuna bundi wanakua wanaloga na wengine ni wachawi wanaomkataza mtua anayekuwangia
 
Natamani huyu jirani yangu angekuwa Msukuma jamani kumbe mbona ingekuwa raha?? Ningeenda kununua mzoga ya panya nije kuiweka darini kwake ili Bundi waje kwake. Mbona ningejipatia nyumba bure karibu na bure yenyewe??
Kuna mtu anayeweza kukimbia kifo??
 
Mimi hapo uwa nashindwa elewa muweza wa yote na anayejua kila kitu hakujua kuwa binadamu atayatumia vibaya hayo? Kama alijua kwanini hakuzuia? Hapo uwa ndipo nachanganyikiwa

ukiingia kwenye imani ya uwepo wa mungu lazima upagawe and the fact is bila ubaya/uovu dunia ingekuwa very bored sawa na umeme kuna positive and negative.
 
Akilia Jogoo Kumekucha, Akilia Bundi Katumwa!Bundi Nae Anahaki Yakulia Kama Ndege Wengine!
 
usichanganyikiwe ndugu, MUNGU alimuumba mtu na akampa uhuru wa kuchagua wala hakumlazimisha amuabudu japo yeye ndio alimuumba vivo hivyo aliumba viumbe wengine na akampa mwanadamu uhuru wa kuwatumia watakavyo

Ina maana alipokupa uhuru kwakuwa anajua yote alijua kuwa huo uhuru utaitumia kufanya mema au mabaya.
Sasa kama alijua uhuru kwa watu flani wataufanyia mabaya kwanini hazuii hapo ndipo sielewi mkuu.
Hebu nifafanulie kidogo mkuu
 
Kuna jirani yangu jana amekimbia nyumba yake baada ya juzi usiku BUNDI kulia sana juu ya bati la nyumba yake na jamaa ana mke na mtoto moja.

Nilijaribu kumuuliza kwa kina akajibu kuwa kabila lao la wasukuma wanaamini kwamba bundi ni kiumbe anayetumika kwa ushirikina hivyo akilia juu ya bati ina maana kuna mtu atafariki.
Ningempata mimi huyo bundi ingekuwa poa, kwanza halali, pili wezi wakija na wakakuya analia lazima watimue mbio.
 
mimi nataka niwafuge bundi kama 10 hivi mtu akinizingua naenda kumfunga nyumban kwake
 
Kuna jirani yangu jana amekimbia nyumba yake baada ya juzi usiku BUNDI kulia sana juu ya bati la nyumba yake na jamaa ana mke na mtoto moja.

Nilijaribu kumuuliza kwa kina akajibu kuwa kabila lao la wasukuma wanaamini kwamba bundi ni kiumbe anayetumika kwa ushirikina hivyo akilia juu ya bati ina maana kuna mtu atafariki.

Wapi huko? Lini? Msukuma hawrzi kukimbia ushirikina, sana atauza ng'ombe nk na kupambana na ushirikina
 
Back
Top Bottom