Wakili achambua maagizo ya Makonda

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,502
Likes
27,396
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,502 27,396 280
Wakili maarufu nchini Alberto Msando amechambua maagizo ya utekelezaji wa maagizo ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda ambayo amekuwa akiyatoa, likiwemo suala la uvutaji hadharani wa sigara na shisha.

Tangu alipoapishwa Machi mwaka huu, Makonda amekuwa akitoa maagizo mbalimbali na mikakati yake ya kutaka kulipanga upya jiji ili kuwe na maeneo maalum ya gereji, majumba ya maduka makubwa, maeneo ya kuuza magari tofauti na huduma nyinginezo. Mengine ni kuondoa ombaomba jijini, kutaka wasiovaa kofia ngumu kwenye bodaboda washtakiwe kwa kutaka kujiua, kuhakikisha mitaa inakuwa safi, kuondoa mashoga, kufungwa maeneo yanayofanya biashara ya shisha, kuondoa majengo yasiyo na maegesho, kutatua changamoto za elimu na barabara.

Lakini Msando anachambua mikakati hiyo, akionekana kushauri kuwa elimu itumike zaidi kwa kuwa maamuzi mengine yanahitaji nchi kutunga sheria, kitu ambacho hakitawezekana ndani ya siku saba.
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,502
Likes
1,311
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,502 1,311 280
huo ndo ukweli,sasa saiv anafanya kazi kupitia media apate sifa na werevu wameshajua hamna kitu pale,wanafanya jitihada sana kuwachafua ma mayor lkn wenzao wanapiga kazi kimya kimya.....ndo maana wanasogezwa wengi ubungo(makada) ili watibue mipango ya watu mahir.mmekwishaaaaaa tumewajua vzr sasa
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Haya mambo hayahitaji hasira..Lazima Makonda ajipange kabla ya kutatua baadhi ya mambo,haya mambo ya kukimbilia media bila kuwa na mikakati mizuri itasababisha maagizo yatolewe lakini yasifanyiwe kazi. Mimi namshauri kaka yangu makonda akae na wadau na waangalie jinsi ya kutatua hizo kero zilizopo.
 
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
1,183
Likes
632
Points
280
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
1,183 632 280
Uchambuzi wenyewe mbona hatujauona..tumeona maoni yako tu na ufupisho wa habari yako we we..Mwacheni Mkuu wa Mkoa afanyekazi. Alokwambia wanasiasa lazima wafuate sheria ni nani wakati media zinatoa habari bila Kodi!!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,668
Likes
47,336
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,668 47,336 280
Wana dar wanaendeshwa kama kiberenge kibovu
1467888377054-jpg.363831
 

Forum statistics

Threads 1,236,225
Members 475,029
Posts 29,250,377