wakenya waandamana mpaka bungeni


TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,602
Likes
52
Points
145
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,602 52 145
Civil society occupaying parliament kulaani wabunge kujiongezea mishahara kwa sasa wanalipwa one million na point ksh kama m20 ya tsh per month
live ntv
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
Oroho wa wabunge Kenya.. je pesa yote ya nini wakati watu wengi maskini??
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
52
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 52 145
Civil society occupaying parliament kulaani wabunge kujiongezea mishahara kwa sasa wanalipwa one million na point ksh kama m20 ya tsh per month
live ntv
Shauri zao sisi wenzao (TZ) tunapiga hatua kubwa ya kimaendeleo kwa kuwekeza kwenye Technolojia, waache wakalie Demokrasia, demokrasia ushenzi mtupu, sisi kwetu Amri moja tu, toka juu inashuka chini na hakuna kupingwa hapo kati kati, ndio maana tunafanya mambo makubwa tumewekeza kwenye Teknolojia, ona hapa! Tanelec Limited
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,229
Likes
4,010
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,229 4,010 280
hawa viongozi wa Afrika sijuhi wanaumwa maradhi gani haya Mungu wangu,pesa yote hyo nchi inayoitwa LDC's
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135



Harakati za waandamanaji kupinga kuongezewa mishahara wabunge wao imechukua sura mpira, ukiukwaji wa haki za wanyama haswa Nguruwe umezidi kuonekana baada ya waandamanaji kuwachinja wanyama hao na kutupa nje ya ukumbi wa bunge.Wengine walikua na vinyago vya pua za nguruwe walivyomwagia damu.

Jengo la bunge lina baadhi ya madoa ya damu kutokana na nyama iliyokuwa inarushwa na waandamanaji.Jeshi la polisi limefanya jitihada za kutosha kuhakikisha waandamanaji hawaingii ndani ya eneo la bunge.Polisi wameamuru waandamanaji waondoke na baadhi wameanza kutawanyika huku wengine wakigaili amri bila shuruti. Ustadi mkubwa umeoneshwa na jeshi la polisi kwani hakuna mtu aliyeumizwa mpaka sasa, lakini kuna wakati vikosi vya kutuliza gharia vililazimika kutumia mabomu kuwatawanya waandamanaji.

Heshima kwa waandishi wa habari ni kubwa na CITIZEN TV wanarusha live.

Jeshi letu la polisi lijifunze kitu Kenya!
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Mkuu hizo aki za Nguruwe zinazovunjwa ni zipi?
 
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
534
Likes
41
Points
45
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
534 41 45
Shauri zao sisi wenzao (TZ) tunapiga hatua kubwa ya kimaendeleo kwa kuwekeza kwenye Technolojia , waache wakalie Demokrasia, demokrasia ushenzi mtupu, sisi kwetu Amri moja tu, toka juu inashuka chini na hakuna kupingwa hapo kati kati , ndio maana tunafanya mambo makubwa tumewekeza kwenye Teknolojia, ona hapa! Tanelec Limited
Hapo kwenye bold, umeongea kishabiki zaidi, ukiona mwenzako ananyolewa, na wewe tia kichwa maji, kwa mwenendo wetu wa ndioooooooo usije shangaa tukaishia pabaya zaidi, usichokijua ni kwamba wetu wana njia zao za kujilipa sasa ya nini kuhangaika ...hushangai kila siku majengo yanaporomoshwa ukiulizia ya nani majibu unayo tayari....
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
@Kyenjo: Haki za wanyama ni pamoja na kutunzwa,kulishwa na kuheshimiwa.Binadamu waliostaarabika ndiyo wanaojua mipaka ya kuwatumia wanyama ili kulinda hadhi yao,mazingira na mahusiano baina ya watumiaji wa nyama ama wanyama hao. Kumekuwa na debate kubwa kama wanyama wana haki zozote au ni binadamu pekee mwenye haki juu ya wanyama.Uchunguzi unaonesha kwamba jamii mbalimbali ikiwamo jamii ya Wabudha huheshimu sana haki za wanyama haswa Ng'ombe huku makundi mengine ya dini yakiheshimu haki za wanyama kwa kuchinja kistaarabu na kuwatumia kama alivyoagiza Mwenyezi Mungu kinyume na walivyofanya wanaharakati nchini Kenya. Kwa upande mwingine, wanyama wana haki ya mahusiano baina yao na ndiyo maana binadamu akimwingilia Mnyama hushitakiwa.Pia kwa mila za kiafrika si haki kumbeba kuku miguu juu, kichwa chini au kuleta wanyama kwenye shughuli za kijamii kama mikutano,vikao n.k
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
52
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 52 145
Hapo kwenye bold, umeongea kishabiki zaidi, ukiona mwenzako ananyolewa, na wewe tia kichwa maji, kwa mwenendo wetu wa ndioooooooo usije shangaa tukaishia pabaya zaidi, usichokijua ni kwamba wetu wana njia zao za kujilipa sasa ya nini kuhangaika ...hushangai kila siku majengo yanaporomoshwa ukiulizia ya nani majibu unayo tayari....
Umetembelea hapa laniki http://www.tanelec.co.tz/ lakini uone mambo yetu ya kiteknolojia?
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Mkuu Makala Jr, hiki kitendo cha kutuwa nyama hasa nyama ya nguruwe maeneo ya bunge Wakenya wanakiongeleaje, amoja na wabunge pia ukizingatia kuwa nguruwe kwa imani ya watu wengine ni haramu.
 
Koborer

Koborer

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,020
Likes
33
Points
145
Koborer

Koborer

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,020 33 145
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,696
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,696 280
Wameandama tena leo? Hii habari mbona ya siku nyingi.
 

Forum statistics

Threads 1,272,596
Members 490,036
Posts 30,454,659