Wake kuleta watoto wa njee ya ndoa katika familia zao

kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,876
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,876 2,000
Wanawake wengi sana pindi akianza mahusiano, akimkuta mwanaume ana mtoto tayari wanakuwa awana maneno sana. Wengi wao wanakubaliana na hali ya mambo huku wakiwa wanatoa tahadhari kwamba ukianza kuishi na mimi then uniletee mtoto sitokubali na sitokuelewa patawaka moto wa tiper.

Leo nimemsikia mdada moja akiwa anapiga umbea na shostita wake. Yule D (Mwanaume wa njee) nampenda sana, tumetoka mbali sana.
Hii mimba niliyo nayo ni yake. Shostita wake akamuuliza vipi mumeo hana tatizo. Tatizo wapi shosti, anajua mimba ya kwake na anavyo nijali usipime kila saa anauliza mtoto anacheza mara ashike tumbo etc etc kitanda akizahi aramu shosti.

Nikajiuliza, mbona wanawake awawakubali watoto waletwao kutoka njee ya ndoa ili hali wengi wao wanaleta watoto wa njee katika familia zao.

Je hii ni haki?????
 
Ako Kwaang

Ako Kwaang

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
329
Points
250
Ako Kwaang

Ako Kwaang

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
329 250
Ngoja ajifungue mtoto mwarabu wakati mume msukuma!! Atajibeba!!!!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,551
Points
1,225
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,551 1,225
^^
Kuna mambo ukiyajua yalivyo unaweza usiishi kwako
^^
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,462
Points
1,225
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,462 1,225
Nisicho penda kuhusu wanawake ni hili hapa dah! yani wana roho mbaya mim nacheka na kutabasamu kumbe mtoto wa mwenzangu anakula jasho langu, wakati baba yake yupo na mama yake anamjua, ila wanasema unaweza kuwa na wa kwako asikufae akakufaa wa mwenzako, kwhyo muda mwengine inabidi uwe mpole mwachie mungu na mipango yake..
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,175
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,175 2,000
halafu eti watu wanashaurigi eti mambo ya mapenzi usiingilie, ndio maana maovu yanazidi tu katika familia zetu, ilitakiwa jambo hili apelekewe mumewe moja kwa moja, ili afahamu na achukue hatua mapema kuliko mtu anakaa miaka kibao akilea mtoto asiye wake bila kujua.
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Points
250
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 250
hapo ndo linakuja swala la watoto kuoana mtu na dada yake bila kujua wanakutana vyuoni au mashulen au kazin na kupendana.kisa mama alificha ukwel wa baba halisi wa mtoto.mpaka uje kujulikana wameshagegedana mpaka mwisho.wamama semeni ukweli jamani.
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Points
250
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 250
itakuwaje siku baba mzazi wa mtoto akifaliki mama atauficha ukwel na mtoto kukua bila kumjua baba halisi.au baba mlez akifalik je mama atamwambia ukwel mwanae juu ya baba yake..na vip kuhusu mali za huyo mtoto za urithi zitakuwa za baba mlez au mzazi.
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,866
Points
2,000
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,866 2,000
Hili suala linachanganya kweli!

Mwisho wa siku baba wa kambo na baba original watakuja kushikana mashati!

Mimi naona ni bora kama baba wa kwanza bado anaishi, basi mtoto aachwe kwake na ahudumiwe kila kitu na huyo mzaziwe!

Ila huku nako ajulikane tu.... Dah, bado inanichanganya tena!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,047
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,047 2,000
tulieni nyie

Ukiambia mtoto wako ni wako

Hata huyo mwanamke mtoto ni wa mumewe tu....
 

Forum statistics

Threads 1,324,624
Members 508,740
Posts 32,168,262
Top