Wakazi wa Moshi (Pasua & Majengo) tuna shida...

Wakazi wa Moshi (Pasua & Majengo) tuna shida...

Hata njia panda sasa ndo watu wanajenga!
Watu wamejenga migombani bana.. Ukipita huko utadhani uko ulaya.
 
msiba-mbowe.jpg
maneno aliyoyasema mbowe siku hii, hayatofautiani na yale ambayo amenukuliwa lipumba akiyasema. mbowe aliwaomba waislamu kusimama kidete kuiondoa ccm madarakani. alisema kuwa waislamu wasiichukulie chadema kuwa hakiwapendi. kina viongozi wakuu kama arfi na zitto ambao ni waisalmu. huu nao siyo udini? scramble huwa siogopi kueleza lile ambalo naona ni sahihi
 
Hii comment imefata nini hapa? Au umesha kunywa viroba.
msiba-mbowe.jpg
maneno aliyoyasema mbowe siku hii, hayatofautiani na yale ambayo amenukuliwa lipumba akiyasema. mbowe aliwaomba waislamu kusimama kidete kuiondoa ccm madarakani. alisema kuwa waislamu wasiichukulie chadema kuwa hakiwapendi. kina viongozi wakuu kama arfi na zitto ambao ni waisalmu. huu nao siyo udini? scramble huwa siogopi kueleza lile ambalo naona ni sahihi
 
marangu tena...mi wa hai bwana

najua wewe wa hai my dear kama mm.
ila siku hizi nimehamia marangu manake si unajua nfo kundo ikunda lyeshirwaa nafo ndi nkweee!!!!!!!!!!!
 
nimepata shida sana ktk huu uzi wako,
mosi PASUA ndio anapotoka meya wa manispaa ya moshi...sasa ulitaka iwe kama soweto.?
pili unadai kwamba wapiga kura wapate hao yao... swali langu ni hili: KABLA YA DIWAN KUWA JAFFARY PASUA KULIKUWA NA LAMI..? ni haki gan unayotaka wewe kwa niaba ya wapiga kura wa kata ya PASUA..?

MAONI YANGU:
Tatizo la vumbi PASUA haliwez kutatuliwa na Diwan peke yake, wewe, mimi pamoja na yule kwa pamoja ndio tunaoweza kuwa mfano wa kufikia PASUA tunayoitaka.
Ahsante
Mwananchi Mwandamiz
Mkuu ni kweli mleta mada na watetezi wake wamesahau kazi nzuri inayofanywa na Meya na mkakati wa sasa barabara za katikati ya mji zinarekebishwa kwa mfano kata ya bondeni inayoongozwa na katibu wa madiwani wa Chadema mh. Sharifu.Vumbi la pasua ni kichekesho na upuuzi kumlaumu Meya kwani barabara hii imefanyiwa ukarabati kuanzia Mshana mpaka matindigani kwa jifunzeni kuwa wakweli sio kuongozwa na chuki.
 
pasua niliyoishi miaka ya 94- 96 na majengo niliyoishi97- 98 ni tofauti sana na ilivyo leo,labda we mleta mada labda kama umehamia juzjuzi, tuulize watoto tuliosoma pasua primary na majengo primary. unazungumza wakati hata barabara ya kwenda msitu wa langoni iko safi imechongwa fresh? unajua zamaninilikuwaje, pasua barabara za mitaani safi sio kama by that time kwenda matindigani hadi mabogini ilikuwa inakatisha vichochoro now day barabara za kumwaga hadi matindigani ambapo ilikuwa ni mashamba ya mpunga sasa kuna barabara za kutosha na mitaa,watu full kujenga acha hizo jombaaas maboresho yapo mkuu. acha hizo we mkyoso ngikukapa kyanduu,peleka hii mambo kule narumu
 
Mkuu ni kweli mleta mada na watetezi wake wamesahau kazi nzuri inayofanywa na Meya na mkakati wa sasa barabara za katikati ya mji zinarekebishwa kwa mfano kata ya bondeni inayoongozwa na katibu wa madiwani wa Chadema mh. Sharifu.Vumbi la pasua ni kichekesho na upuuzi kumlaumu Meya kwani barabara hii imefanyiwa ukarabati kuanzia Mshana mpaka matindigani kwa jifunzeni kuwa wakweli sio kuongozwa na chuki.

mweleze huyu dogo,hajui vizuri pasua ilivyokuwa,naona ni mgeni nikimuuliza watu kama akina juma kiguru kama anawafahamu sijui, sithan kama anajua kuwa hata soko la pasua lilikuwaje,bomambuzi kulikuwaje,majengo kwa mtey i mpaka msaranga kulikuwaje. msaranga hadi barabara zimechongwa fresh. kama ni vumbi asubiri lami ya obama maana serikali yetu ya misaada haina fedha
 
Mi sipajuwi vizuri hizo sehemu lakini nilichofurahishwa nacho ni jinsi gani wachangiaji wa Uzi huu wanavyosutana wao wenyewe bila kuweka maslahi ya chama Mbele.

Lakini nimeamini kuwa tukiweka itikadi pembeni michango inakuwa so productive n constructive. Lakini Mie ningependa kujua huyo diwani wa Pasua ambae ni Lord Mayor anatoka chama gani? Naanza pata taabu maana swali Hilo halijibiwi, any way Lord Mayor wenu mpeni ushirikiano na mumweleze haya yote kwa pamoja mtapata majibu......

anatoka chadema
 
Ni kweli vumbi Pasua,Majengo hasa huko kwa Mtei,Soweto,Njoro na Msaranga limezidi sana.Ila ni imani yangu kuwa kazi ya ujenzi wa barabara za lami katikati ya mji itakamilika muda sio mrefu.Wakazi wa maeneo hayo wawe na uvumilivu kidogo soon halmashauri ya Manispaa ya Moshi inayoongozwa na CHADEMA itawawekea lami kama ambavyo lami imekwisha wekwa kwenye barabara zote za kata za Mawenzi,Kilimanjaro,Rau,Mfumuni,Korongoni,Bondeni na baadhi ya sehemu za Longuo B.Kuna wana jf humu wana comment negatively bila kujua kasi ya ujenzi wa Miundombinu inavyokwenda na muda si mrefu Moshi itakuwa ndo mji pekee wenye barabara za lami zinazounganisha mitaa.Ikumbukwe pia ni halmashauri hii inayoongozwa na CDM ambayo elimu ya sekondari ni bure kwenye shule zote za serikali.
 
Back
Top Bottom