Wakazi wa Moshi (Pasua & Majengo) tuna shida...

Wakazi wa Moshi (Pasua & Majengo) tuna shida...

Hayo ndio maeneo ambayo chadema ilitakiwa ionyeshe mfano lakini ime prove failure
 
Mi sipajuwi vizuri hizo sehemu lakini nilichofurahishwa nacho ni jinsi gani wachangiaji wa Uzi huu wanavyosutana wao wenyewe bila kuweka maslahi ya chama Mbele.

Lakini nimeamini kuwa tukiweka itikadi pembeni michango inakuwa so productive n constructive. Lakini Mie ningependa kujua huyo diwani wa Pasua ambae ni Lord Mayor anatoka chama gani? Naanza pata taabu maana swali Hilo halijibiwi, any way Lord Mayor wenu mpeni ushirikiano na mumweleze haya yote kwa pamoja mtapata majibu......
Mkuu, tangu lini viongozi wa chadema wakasikia na kurekebisha madhaifu yao?? Sana utaishia kupopolewa matusi. Meya wa moshi ambaye ndio diwani wa kata ya pasua ni chadema
 
Barabara za pasua zimepigwa greda zote tatizo la vumbi unataka barabara zimwagiwe maji? Majengo huo ni uzushi wako!

Bora ulale km umekosa la kuandika, kata ya pasua imechoka utadhani meya hatoki apo, tena ni wa chama cha wachongaji, wanaishia kujiundia safari za kwenda rwanda kula kodi za wananchi
 
Kama tatizo ni kata 2 na hizi nyingine 19 zimeboreshwa nafikir ni zamu yenu sasa kwa muda uliobaki na bajeti ndo imepitshwa juz.
 
Hivi chadema wana hela za kujenga barabara...bajeti inapitishwa na ccm... Wanajipendelea wenyewe barabara...jaribu kutembelea majimbo ya ccm kama hujaona afadhali..
 
Mbona hauilalamikii ile ya kwenda Nkuu Sinde/Ndoo/Kimbushi/Nkweshoo/Lyamungo/Nkweseko/Muwe nk. kutokea Makoa ambayo haina Lami tangu UHURU???
aisee babangu kuna vumbi hadi mifugo inaumwa tumbo maana majani yote ni full vumbi...chaaa!
 
Acha uwongo wako wewe!
kweli kabisa...hakuna tajiri wa moshi anaeishi mjini..hata kina mengi wenyewe jioni wanafunga maduka/hoteli wanapitia majani mailisita au kimashuku ...hao kijijini na pick up zao
 
ila majengo kuna vumbi jamani...ila moshi ukishatoka pale city centre huko pembeni ondoa shanty ptuuuu majanga majanga...kubaya ...hivi bonnite walishajenga ile barabara ya kwenda kiwandani kwao? maana na kule ptuuu ndo maana nimechumbiwa na mnyamwezi uchagani vumbi sana aisee ...mtakufa tb ndugu zanguni...fanyeni mchakato
 
Moshi umekaa kama mji wa kishirikina. Watu ni wale wale, maendeleo hakuna, pesa hakuna. Wachagga wakifunga maduka yao hao wanakimbilia migombani na majani ya ngombe

mkuu umekosea sana.
Moshi sio kwamba ni ushirikina ila Moshi hapajajengeka mjini na hii ni kwasabbau sisi maeneo ya mjini yalikuwa kwaajili ya biasahara tu ila makazi ni vijijini.

Kilimanjaro ndio mkoa pekee nafikiri ukifika wilayani utapakuta ni pazuri kuliko mjini. na watu wanakaa wilayani wanafanya kazi mijini. utakuta mtu anatoka kilema kila siku kwenda kazini moshi mjini na jion anarudi nyumban kwake. ukienda machame na kibosho ndivyo hivyo.

kimsingi mjini kama mjini hakuna wakazi kabisa na hata ukitaka kuwaua wachaga kawafwate vijiini marangu, machame, kibosho, uru, oldmoshi, vunjo,usiku na sio kuwavizia mjini.
 
kweli kabisa...hakuna tajiri wa moshi anaeishi mjini..hata kina mengi wenyewe jioni wanafunga maduka/hoteli wanapitia majani mailisita au kimashuku ...hao kijijini na pick up zao

sijui kwann watu wanakuwa wabishi kuelewa, matajiri wote wa Moshi hawalali mjini hata siku moja. mjini kwa wachaga ni porini. na wao wanaita hivyo hivyo porini. wanatoka nyumban vijijini kuja kutafuta hela porini jion wanarudi nyumban. hakuna haja ya kulala mjini kama kyasaka.
 
Moshi manispaa hawaishi watu sana... Wengi wa wafanyabiashara wanapanda milimani mara baada ya kazi...majumba mengi ya kifahari yamejengwa migombani kuliko pale mjini/ mtu anapokuja hapa na kutuhum cdm wakati hawakusanyi kodi ni upumbavu tu.. Ccm wamekusanya kodi miaka 50 hawajajenga hizo barabara.. Je huyo diwani wa miaka 5 atawezaje...ONDOENI CCM YOTE MTAPATA MAENDELEO..
 
Kweli kabisa ndo maana mchaga hashindwi kuishi popote kutokana na wao kupenda kuishi kule walikozaliwa hata kama ni kubaya... Hakuna lami nk..nakumbuka miaka ile tukiwa wadogo tulikuwa tunaenda kulima mjini alafu tunaenda kulala kijijini! Hii ni mpaka leo iko hivyo... WATU WANAISHI MLIMANI WAKIJA SHAMBA NI TOWN!
sijui kwann watu wanakuwa wabishi kuelewa, matajiri wote wa Moshi hawalali mjini hata siku moja. mjini kwa wachaga ni porini. na wao wanaita hivyo hivyo porini. wanatoka nyumban vijijini kuja kutafuta hela porini jion wanarudi nyumban. hakuna haja ya kulala mjini kama kyasaka.
 
Kweli kabisa ndo maana mchaga hashindwi kuishi popote kutokana na wao kupenda kuishi kule walikozaliwa hata kama ni kubaya... Hakuna lami nk..nakumbuka miaka ile tukiwa wadogo tulikuwa tunaenda kulima mjini alafu tunaenda kulala kijijini! Hii ni mpaka leo iko hivyo... WATU WANAISHI MLIMANI WAKIJA SHAMBA NI TOWN!
kwa mchaga nyumban ni kijijini na mjini ndo porini. wala mtu hana mzuka napo kabisa.
 
sijui kwann watu wanakuwa wabishi kuelewa, matajiri wote wa Moshi hawalali mjini hata siku moja. mjini kwa wachaga ni porini. na wao wanaita hivyo hivyo porini. wanatoka nyumban vijijini kuja kutafuta hela porini jion wanarudi nyumban. hakuna haja ya kulala mjini kama kyasaka.
sasa hivi wengi wamehamia boma.....
 
sasa hivi wengi wamehamia boma.....

kama machame kumejaa kabisa hakuna tena mahali pa kujenga sasa naona wengi wanahamia boma na kingatiti. nilikwenda kusalimia nikakuta ndugu kibao wamejenga boma huku hakuna tena vihamba.
 
kama machame kumejaa kabisa hakuna tena mahali pa kujenga sasa naona wengi wanahamia boma na kingatiti. nilikwenda kusalimia nikakuta ndugu kibao wamejenga boma huku hakuna tena vihamba.
ni kweli na ukitaka kujua watu wana hela nenda boma...hata mimi nina kasehemu kangu pale sinza b ...mamangu...
 
Back
Top Bottom