Wakazi wa Mkoa Mpya wa SONGWE Tukutane Hapa

srinavas

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
3,486
2,000
Habari Zenu Wakuu

Kwa wale ambao mnaishi hapa Mkoa mpya wa SONGWE tunaweza kukutana hapa tukapeana Fursa Mbalimbali zinazopatikana katika mkoa huu.

Mkoa wa Songwe una fursa mbalimbali na of course mambo mengi kama ya Kibiashara , Kilimo , Uchawi, utalii, Uchimbaji dhahabu , Ufugaji na mambo mengine Mengi ambayo yanaweza Kumsaidia Mtanzania kujikwamua kiuchumi.

Karibuni Sana wadau kwa Michango mbalimbali. Mimi ndio nimehamia rasmi hapa baada ya Biashara kariakoo Kufungwa nadhani mnaelewa mambo ya kariakoo Kwa sasa.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,738
2,000
Mimi nilikuwa naishi itenkamatako baadaye nikahamia udinde sasa hivi naishi hapa kimbolokotwe karibu
 

Ta Nanka

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
962
1,000
Habari Zenu Wakuu

Kwa wale ambao mnaishi hapa Mkoa mpya wa SONGWE tunaweza kukutana hapa tukapeana Fursa Mbalimbali zinazopatikana katika mkoa huu.

Mkoa wa Songwe una fursa mbalimbali na of course mambo mengi kama ya Kibiashara , Kilimo , Uchawi, utalii, Uchimbaji dhahabu , Ufugaji na mambo mengine Mengi ambayo yanaweza Kumsaidia Mtanzania kujikwamua kiuchumi.

Karibuni Sana wadau kwa Michango mbalimbali. Mimi ndio nimehamia rasmi hapa baada ya Biashara kariakoo Kufungwa nadhani mnaelewa mambo ya kariakoo Kwa sasa.
Uchawi!!?
 

chikanu chikali

JF-Expert Member
Aug 29, 2017
1,075
2,000
Kam
Habari Zenu Wakuu

Kwa wale ambao mnaishi hapa Mkoa mpya wa SONGWE tunaweza kukutana hapa tukapeana Fursa Mbalimbali zinazopatikana katika mkoa huu.

Mkoa wa Songwe una fursa mbalimbali na of course mambo mengi kama ya Kibiashara , Kilimo , Uchawi, utalii, Uchimbaji dhahabu , Ufugaji na mambo mengine Mengi ambayo yanaweza Kumsaidia Mtanzania kujikwamua kiuchumi.

Karibuni Sana wadau kwa Michango mbalimbali. Mimi ndio nimehamia rasmi hapa baada ya Biashara kariakoo Kufungwa nadhani mnaelewa mambo ya kariakoo Kwa sasa.
Kama uchawi ni fursa nadhan wangekuwa wameroga ccm nchi nzima, but ileje kwetu nyungo/ iselo binge ya biashara
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,660
2,000
Habari Zenu Wakuu

Kwa wale ambao mnaishi hapa Mkoa mpya wa SONGWE tunaweza kukutana hapa tukapeana Fursa Mbalimbali zinazopatikana katika mkoa huu.

Mkoa wa Songwe una fursa mbalimbali na of course mambo mengi kama ya Kibiashara , Kilimo , Uchawi, utalii, Uchimbaji dhahabu , Ufugaji na mambo mengine Mengi ambayo yanaweza Kumsaidia Mtanzania kujikwamua kiuchumi.

Karibuni Sana wadau kwa Michango mbalimbali. Mimi ndio nimehamia rasmi hapa baada ya Biashara kariakoo Kufungwa nadhani mnaelewa mambo ya kariakoo Kwa sasa.
Mbona hujasema uvunaji mbao, madini kama Barium, Gypsum, Limestone, makaa ya mawe vinapatikana kwa wingi
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,261
2,000
Mada nzuri ila mleta mada umejiingiza kwenye upuuzi na kuharibu mada yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom