• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wakati mwaka waisha

Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,020
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,020 0
[h=3]Wakati mwaka waisha[/h]

Mwaka huo wayoyoma, tuwache uende zake,
Wacha uende salama, ulijaa mambo yake,
Tuombacho ni uzima, tupewe baraka zake,
Wakati mwaka waisha, penzi lako haliishi.

Penzi lako haliishi, kama mwaka uishavyo,
Niseme halinichoshi, kama mwaka uchoshavyo,
Wala halikinaishi, vyovyote vile iwavyo,
Wakati mwaka waisha, penzi lako haliishi.

Kwako nimesharidhika, kwingine nif'ate nini?
Nanena kwa uhakika, yanikaayo moyoni,
Sifikiri nitachoka, siku zote maishani,
Wakati mwaka waisha, penzi lako haliishi.

U nuru waniangaza, maisha kunipa raha,
U ua wanipendeza, moyo kujawa furaha,
Sauti yaniliwaza, daima kutoa karaha,
Wakati mwaka waisha, penzi lako haliishi.

U chakula nishibacho, kwingine siwezi kwenda,
U mboni ya langu jicho, daima nitakulinda,
Amini nikisemacho, sidiriki kukutenda,
Wakati mwaka waisha, penzi lako haliishi.

Shida zote za maisha, wewe kwangu ni faraja,
Hofu yangu waishusha, kila tuwapo pamoja,
Daima huniwezesha, kuyavuka madaraja,
Wakati mwaka waisha, penzi lako haliishi.

Source: Fadhy Mtanga, Mbeya (diwani ya fadhili: Wakati mwaka waisha)
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,062
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,062 2,000
Mashairi kama haya hupaswa kujibiwa kwa ushairi pia...ngoja tutulie nasi tuweke tenzi kadhaa.
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,020
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,020 0
Mashairi kama haya hupaswa kujibiwa kwa ushairi pia...ngoja tutulie nasi tuweke tenzi kadhaa.
Sijatunga mimi. Nimekuta mahala, nikaona ni-share nanyi maybe kuna atakae mtumia mpenzi wake...
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,136
Points
1,500
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,136 1,500
Hakika hili ni shairi murua
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,062
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,062 2,000
Sijatunga mimi. Nimekuta mahala, nikaona ni-share nanyi maybe kuna atakae mtumia mpenzi wake...
Naam nimeona hapo chini kabisa umeambatanisha chanzo...
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,841
Points
2,000
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,841 2,000
wenye malovedave yao..heri yako mwali
Hee kumbe upo!!!!!
mzima weye?
Ahsante Mwali kwa kunikumbusha enzi zangu enzi hizo naimba sana!
 
Last edited by a moderator:
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,027
Points
2,000
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,027 2,000
Shairi zuri sana...asante kwa kutushirikisha..
 

Forum statistics

Threads 1,402,908
Members 531,005
Posts 34,409,250
Top