Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar, CHADEMA wapo Tabora

Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar, CHADEMA wapo Tabora

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,432
Reaction score
139,497
Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar, Huko Tabora toka jana zimekuwa zikisikika shamra shamra za kuhamasisha wananchi kuhudhuria mkutano mkubwa.Gari la matangazo toka jana limekuwa likipita mitaani kutoa tahadhari kuhusu CCM pamoja na kukvana pamoja na kutafakari juu ya hatma ya nchi hapa Octoba.

Nitazidi kuwajuza kila napopata taarifa c.c alfred Daud Pigangoma
.
 
Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar, Huko Tabora toka jana zimekuwa zikisikika shamra shamra za kuhamasisha wananchi kuhudhuria mkutano mkubwa.Gari la matangazo toka jana limekuwa likipita mitaani kutoa tahadhari kuhusu CCM pamoja na kukvana pamoja na kutafakari juu ya hatma ya nchi hapa Octoba.

Nitazidi kuwajuza kila napopata taarifa c.c alfred Daud Pigangoma
 
Huko Tabora toka jana zimekuwa zikisikika shamra shamra za kuhamasisha wananchi kuhudhuria mkutano mkubwa.Gari la matangazo toka jana limekuwa likipita mitaani kutoa tahadhari kuhusu CCM pamoja na kukvana pamoja na kutafakari juu ya hatma ya nchi hapa Octoba.Nitazidi kuwajuza kila napopata taarifa c.c alfred Pigangoma

Nimekupata kamanda...

Ni kweli huku mambo yapo juu zaidi tunapambana kata kwa kata hadi kieleweke. Juzi jimboni kwa CHURAAAA (Sitta) kilinuka ninakusanya picha ili nizitupie humu..



Re: Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar,CHADEMA wapo Tabora (Original title)

Re: CHADEMA kufanya mkutano Tabora (Fake title)

Wakuu nimelazimika kuweka title zote mbili. Ya kwanza ni title ya muhusika ambayo alimaanisha alichokiandika. Ya pili ni title iliyowekwa na Moderator sijajua kwa lengo gani. Nikiwa ni mdau katika kitengo cha habari kwa kanda ya Magharibi na kwa kuwa nipo Tabora na operation zote zinazoendelea ndani ya chama nazifahamu na kuzishiriki.

Napenda ieleweke kuwa Title iliyowekwa na Mods (CHADEMA kufanya mkutano Tabora) inapotosha hakuna kitu kama hicho. Niwaombe Mods kuwa makini sio kila kitu mfanye marekebisho kwani mliona mtoa mada kakosea? na wewe uliyefanya editing uliwasiliana na nani akakwambia kama kuna hilo uliloandika????????????
 

Attachments

  • 2015-06-28 18.24.27.jpg
    2015-06-28 18.24.27.jpg
    463.1 KB · Views: 2,658
  • 2015-06-28 18.24.30.jpg
    2015-06-28 18.24.30.jpg
    487.1 KB · Views: 2,107
  • 2015-06-28 18.24.37.jpg
    2015-06-28 18.24.37.jpg
    552.4 KB · Views: 2,238
Last edited by a moderator:
Huko Tabora toka jana zimekuwa zikisikika shamra shamra za kuhamasisha wananchi kuhudhuria mkutano mkubwa.Gari la matangazo toka jana limekuwa likipita mitaani kutoa tahadhari kuhusu CCM pamoja na kukvana pamoja na kutafakari juu ya hatma ya nchi hapa Octoba.Nitazidi kuwajuza kila napopata taarifa c.c alfred Pigangoma

Mbatia usikae ofisini tu
 
Last edited by a moderator:
Acha ubaguzi, mbona jana CUF tulikuwa hapa kahama, hausemi, nyie mna matatizo sana
 
Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar, Huko Tabora toka jana zimekuwa zikisikika shamra shamra za kuhamasisha wananchi kuhudhuria mkutano mkubwa.Gari la matangazo toka jana limekuwa likipita mitaani kutoa tahadhari kuhusu CCM pamoja na kukvana pamoja na kutafakari juu ya hatma ya nchi hapa Octoba.

Nitazidi kuwajuza kila napopata taarifa c.c alfred Daud Pigangoma

Hata hueleweki! Kiherehere ni ugonjwa mbaya sana.
 
Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar, Huko Tabora toka jana zimekuwa zikisikika shamra shamra za kuhamasisha wananchi kuhudhuria mkutano mkubwa.Gari la matangazo toka jana limekuwa likipita mitaani kutoa tahadhari kuhusu CCM pamoja na kukvana pamoja na kutafakari juu ya hatma ya nchi hapa Octoba.

Nitazidi kuwajuza kila napopata taarifa c.c alfred Daud Pigangoma
Ueleweki umeandika nini.
 
Mods tuwaache ninyi basi mpost,mana tukiandika sie mawazo yetu mna-edit
 
BAVICHA, BAWACHA ana viongozi wakuu wako busy mikoani miaka yote, hawalali...

Kwenye UKAWA, kila mtu atakula urefu wa kamba yake.

CHADEMA wako vijijini, wilayani na mikoani kuamsha watanzania..... Hongera sana

Mfano: Kwenye kijiji kuna wananchi.... kuna mbuga za kufyeka ili watu walime..

Mwananchi atakaefyeka mbuga kubwa na kulima heka nyingi ndo atavuna mazao mengi..

Hivyo wakija kuunda ushirika, kila mkulima ataingia kwa hisa zake, wakulima hawatalingana....

Onyo: hakuna mahali popote mtu atalingana na mwingine... Hata wanafunzi hawalingani maksi za mitihani... aliyefanya juhudi kusoma na kujifunza atapata maksi nyingi...

Hata Malawi, Zambia, India, UK wanasiasa waliofanya juhudi watadominate.....

Natumaini NCCR na CUF wataelewa..... usawa hautafutwi mezani na kulalamika.....

CHADEMA endeleeni na mapambano kuelimisha wananchi...

CHADEMA muendelee kuwa wavumilivu katika siasa....
 
Daima, sibishani, ila nilikuwa nakukumbusha tu kama mwana Ukawa, kumbe umeniona mwehu.Hongera kwa hilo
hapa tumesemea NCCR ambao hawaonekani wakifanya amsha amsha na kuishia kulalamika,wewe unaleta habari za CUF,wapi nimetaja CUF,ni nani asiyejua kama CUF na Prof.Lipumba wako mikoani
 
Wanaolia lia kwenye press walie tu..... CDM wako mbele kwa mbele

BAVICHA, BAWACHA ana viongozi wakuu wako busy mikoani miaka yote, hawalali...

Kwenye UKAWA, kila mtu atakula urefu wa kamba yake.

CHADEMA wako vijijini, wilayani na mikoani kuamsha watanzania..... Hongera sana

Mfano: Kwenye kijiji kuna wananchi.... kuna mbuga za kufyeka ili watu walime..

Mwananchi atakaefyeka mbuga kubwa na kulima heka nyingi ndo atavuna mazao mengi..

Hivyo wakija kuunda ushirika, kila mkulima ataingia kwa hisa zake, wakulima hawatalingana....

Onyo: hakuna mahali popote mtu atalingana na mwingine... Hata wanafunzi hawalingani maksi za mitihani... aliyefanya juhudi kusoma na kujifunza atapata maksi nyingi...

Hata Malawi, Zambia, India, UK wanasiasa waliofanya juhudi watadominate.....

Natumaini NCCR na CUF wataelewa..... usawa hautafutwi mezani na kulalamika.....

CHADEMA endeleeni na mapambano kuelimisha wananchi...

CHADEMA muendelee kuwa wavumilivu katika siasa....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom