Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar, CHADEMA wapo Tabora

Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar, CHADEMA wapo Tabora

Huko NCCR- Mageuzi Mbatia ni mzigo na atawaharibia chama. Haambiliki na wala hashauriki tangu alipopewa ubunge wa viti maalum. Anajiona anajua saaaana.
 
Re: Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar,CHADEMA wapo Tabora (Original title)

Re: CHADEMA kufanya mkutano Tabora (Fake title)

Wakuu nimelazimika kuweka title zote mbili. Ya kwanza ni title ya muhusika ambayo alimaanisha alichokiandika. Ya pili ni title iliyowekwa na Moderator sijajua kwa lengo gani. Nikiwa ni mdau katika kitengo cha habari kwa kanda ya Magharibi na kwa kuwa nipo Tabora na operation zote zinazoendelea ndani ya chama nazifahamu na kuzishiriki.

Napenda ieleweke kuwa Title iliyowekwa na Mods (CHADEMA kufanya mkutano Tabora) inapotosha hakuna kitu kama hicho. Niwaombe Mods kuwa makini sio kila kitu mfanye marekebisho kwani mliona mtoa mada kakosea? na wewe uliyefanya editing uliwasiliana na nani akakwambia kama kuna hilo uliloandika????????????
 
Kama UKAWA itavunjika,hakuna rangi NCCR wataacha kuona.Afadhali CUF.
 
Mods tuwaache ninyi basi mpost,mana tukiandika sie mawazo yetu mna-edit
Re: Wakati kina Mbatia wanalalamika Dar,CHADEMA wapo Tabora (Original title)

Re: CHADEMA kufanya mkutano Tabora (Fake title)

Wakuu nimelazimika kuweka title zote mbili. Ya kwanza ni title ya muhusika ambayo alimaanisha alichokiandika. Ya pili ni title iliyowekwa na Moderator sijajua kwa lengo gani. Nikiwa ni mdau katika kitengo cha habari kwa kanda ya Magharibi na kwa kuwa nipo Tabora na operation zote zinazoendelea ndani ya chama nazifahamu na kuzishiriki.

Napenda ieleweke kuwa Title iliyowekwa na Mods (CHADEMA kufanya mkutano Tabora) inapotosha hakuna kitu kama hicho. Niwaombe Mods kuwa makini sio kila kitu mfanye marekebisho kwani mliona mtoa mada kakosea? na wewe uliyefanya editing uliwasiliana na nani akakwambia kama kuna hilo uliloandika????????????
 
BAVICHA, BAWACHA ana viongozi wakuu wako busy mikoani miaka yote, hawalali...

Kwenye UKAWA, kila mtu atakula urefu wa kamba yake.

CHADEMA wako vijijini, wilayani na mikoani kuamsha watanzania..... Hongera sana

Mfano: Kwenye kijiji kuna wananchi.... kuna mbuga za kufyeka ili watu walime..

Mwananchi atakaefyeka mbuga kubwa na kulima heka nyingi ndo atavuna mazao mengi..

Hivyo wakija kuunda ushirika, kila mkulima ataingia kwa hisa zake, wakulima hawatalingana....

Onyo: hakuna mahali popote mtu atalingana na mwingine... Hata wanafunzi hawalingani maksi za mitihani... aliyefanya juhudi kusoma na kujifunza atapata maksi nyingi...

Hata Malawi, Zambia, India, UK wanasiasa waliofanya juhudi watadominate.....

Natumaini NCCR na CUF wataelewa..... usawa hautafutwi mezani na kulalamika.....

CHADEMA endeleeni na mapambano kuelimisha wananchi...

CHADEMA muendelee kuwa wavumilivu katika siasa....

Nyinyi akili za kisiasa zimewapitia kushoto kabisa,kwa kauli hizi mnazidi kuwaweka viongozi wenu ktk wakati mgumu zaidi.
 
...

Hapa tupo Urambo Tabora kazi inaendelea !!!

attachment.php
 
Huko NCCR- Mageuzi Mbatia ni mzigo na atawaharibia chama. Haambiliki na wala hashauriki tangu alipopewa ubunge wa viti maalum. Anajiona anajua saaaana.
Mbatia hawezi kukubali kupelekeshwa pelekeshwa na akili ndogo Mbowe kama akina Mnyika, Lissu, Safari...
 
MBATIA toka ofisin acha kulalamika kaetangaze Sera za chama chako na ukawa chadema wamekushika mokno komaa Sera nikuitoa ccm sio wewe kupambana .na chadema
 
Acha ubaguzi, mbona jana CUF tulikuwa hapa kahama, hausemi, nyie mna matatizo sana

Kwa hiyo cuf wakifanya mkutano ni jukumu ls cdm kuutaarifu umma!!? Ingekuwa cuf wamefanya nakutangaza cdm wakakanusha ningekuelewa. Kwahiyo na cdm wakifanya ccm watautangazia umma? Acha utoto.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom