Wakala wa Toyota Tanzania

noliega

noliega

Member
Joined
Jul 6, 2017
Messages
68
Points
125
noliega

noliega

Member
Joined Jul 6, 2017
68 125
Wanajamvi habari ya jioni kwenu!?

Samahani wanajamvi, binafsi nina garage kubwa tu na tunadeal na kutengeneza magari aina zote sasa nahitaji kujisajili na Toyota katika garage yangu ni vigezo vipi natakaiwa kuwa navyo au nini nifanye.

Naomba msaada kwa hili?

Nawasilisha...
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
17,715
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
17,715 2,000
Kiongozi Upo Wapi
Nadhani Iwapo Upo Dar es salaam, Dodoma, Mbeya, Mwanza
Wana Ofisi Zao Jaribu Kuwatembelea, Juzi Kulikuwa Na Seminar Elekezi Nikapata Habari Kuwa Toyota Tanzania Wanatoa Mafunzo Ya Madereva Na Kutoa Vyeti
 
noliega

noliega

Member
Joined
Jul 6, 2017
Messages
68
Points
125
noliega

noliega

Member
Joined Jul 6, 2017
68 125
Nko mbeya mkuu ngoja nifuatilie ofisi zao kwa Maelezo zaid,shukran mno
Kiongozi Upo Wapi
Nadhani Iwapo Upo Dar es salaam, Dodoma, Mbeya, Mwanza
Wana Ofisi Zao Jaribu Kuwatembelea, Juzi Kulikuwa Na Seminar Elekezi Nikapata Habari Kuwa Toyota Tanzania Wanatoa Mafunzo Ya Madereva Na Kutoa Vyeti
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,160
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,160 2,000
Nadhani ushapata muongozo...


Cc: mahondaw
 
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
826
Points
1,000
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
826 1,000
Mkuu inawezekana ukajisajili nao fatilia taratibu kwenye ofisi zao.

Kwa Mbeya kipindi cha nyuma pale Uyole kwenye gereji ya Mwanji, mjini maeneo karibu na Stanbic kulikuwa na wakala na Mbalizi kwa Rena ndio mawakala.

Mbeya gereji nyingi bado zipo kawaida wewe ukiiweka kisasa utapiga sana pesa maana washindani wako hapo wengi hawana vifaa vya kisasa.
Ukifanya kazi kwa uaminifu na bei za watu wengi kumudu utaletewa gari kutoka Tunduma mpaka Zambia.
 
gidume

gidume

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
541
Points
500
gidume

gidume

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
541 500
Wanajamvi habari ya jioni kwenu!?

Samahani wanajamvi, binafsi nina garage kubwa tu na tunadeal na kutengeneza magari aina zote sasa nahitaji kujisajili na Toyota katika garage yangu ni vigezo vipi natakaiwa kuwa navyo au nini nifanye.

Naomba msaada kwa hili?

Nawasilisha...
Unatakiwa uwe muhindi..vyengine ziada tu
 
noliega

noliega

Member
Joined
Jul 6, 2017
Messages
68
Points
125
noliega

noliega

Member
Joined Jul 6, 2017
68 125
Shukran kaka kwa mawazo nalifanyia kazi
Mkuu inawezekana ukajisajili nao fatilia taratibu kwenye ofisi zao.

Kwa Mbeya kipindi cha nyuma pale Uyole kwenye gereji ya Mwanji, mjini maeneo karibu na Stanbic kulikuwa na wakala na Mbalizi kwa Rena ndio mawakala.

Mbeya gereji nyingi bado zipo kawaida wewe ukiiweka kisasa utapiga sana pesa maana washindani wako hapo wengi hawana vifaa vya kisasa.
Ukifanya kazi kwa uaminifu na bei za watu wengi kumudu utaletewa gari kutoka Tunduma mpaka Zambia.
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
10,171
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
10,171 2,000
Wanajamvi habari ya jioni kwenu!?

Samahani wanajamvi, binafsi nina garage kubwa tu na tunadeal na kutengeneza magari aina zote sasa nahitaji kujisajili na Toyota katika garage yangu ni vigezo vipi natakaiwa kuwa navyo au nini nifanye.

Naomba msaada kwa hili?

Nawasilisha...
Mbeya
Company: Chuo cha Ufundi Mbalizi
Contact Person: Tito Nduka Address: Tunduma Road, P.O. Box 219, Mbeya
Tel: +255 (25) 2510021
Mobile: +255 755 199570
Email: chuo.mbalizi@mec-tanzania.ch
 

Forum statistics

Threads 1,336,567
Members 512,648
Posts 32,543,498
Top