Wakaka: Unawezaje kuoa mwanamke ambaye humpendi?

Wakaka: Unawezaje kuoa mwanamke ambaye humpendi?

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Posts
3,017
Reaction score
2,446
Leo nilikuwa napiga stori na Ex wangu ambaye anataraji wiki mbili zijazo kuanza maisha mapya ya ndoa.

Mwanamke ni mkorofi, hapatani na yoyote katika familiya yangu. Kifupi ana mdomo hatari afu hajiamini.

Wiki tatu zilizopita nilipokea simu toka kwa huyo dada ananiuliza nina mahusiano gani na mumewe mtarajiwa, mwisho wa siku nikaishia kupokea text za matusi ya nguoni nikaishia kumcheka tu.

"Ila namuoa sababu ya mama yangu, amemchagua sina jinsi ila tufunge sitafika naye mbali."

Nikaishia kumuimbia ule wimbo "ILO NI CHAGUO LAKO"

NOTE:
Ukiachana na mtu haimaanishi muwe maadui ama haupaswi hata kuongea naye.

Na wala mkishavuliana nguo kwamba mtavuliana milele ayo ni maamuzi ya mtu na akili yake binafsi.

Inaelekea humu wengi wenu mkiachana na wapenzi wenu mnakuwa maadui na wengine bado mnaendelea kukumbushia. Sio kila unalofanya wewe watu wote wanayafanya ama ulivyo wewe watu wote wapo hivyo.
 
Hapana bana. Huyo X wake anampenda sanaa ila tatizo Mama tu. Yaani Ukoo mzima unampenda bibie, basi tu shetani kapita amechukuliwa mwingine.

Hivi wewe huwa unatupa kiporo au unapasha kula?[emoji125] [emoji125]
Hahahahah

Hapo mwanaume ataoa chaguo lake halafu ataendelwa kujipigia kiulainiiiiiii...

Kuna wanaume hawajui kuacha ujue


(Anyway...mie silagi viporo ujue [emoji38][emoji38][emoji38])
 
waache waoane !
naona bado una wivu wa kuachwa!
huyo anayekwambia hawatafika mbali anakupa tu matumaini aendelee kukugonga mbunye yako!
stuka binti
Wivu huo vepeeee
Unatokea kona gani kwa mfano labda, nimeandika kile alichotamka kimenishangaza sababu haya mambo yapo kwenye Jamii.
 
"Ila namuoa sababu MAMA yangu, amechagua sina jinsi ila tufinge sitafika naye mbali."

Uyo X kaa naye mbali anaweza akamwaga sumu katika ndoa yako tarajiwa

Pretender tu uyo
 
Hapo jamaa anataka awe anaomba mechi kwako yaani ipo siku atasingizia nyumbani kwake hakuna amani kwahyo ataomba hifadhi kwako ajikinge mvua na wewe bibie angelita usivyokuwa na roho mbaya najua hauta muangusha jamaa yetu
Bahati mbaya nikitema mate silambi tena huwa nayasindikizia na kisigino.
 
"Ila namuoa sababu MAMA yangu, amechagua sina jinsi ila tufinge sitafika naye mbali."

Uyo X kaa naye mbali anaweza akamwaga sumu katika ndoa yako tarajiwa

Pretender tu uyo
Ni rafiki yangu Mkubwa alafu hanaga ya kiswahili, zimebaki Stori tu uzuri Mume anamjua fika na habari nzima.
 
Back
Top Bottom