Wakaguzi wa ujenzi mpo?

Wakaguzi wa ujenzi mpo?

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,890
Reaction score
15,107
View attachment 70756
Hapa ni barababara ya Bagamoyo jengo moja linalojengwa fasta inaelekea bila viwango.
Jengo hilo kwa mbele limebomoka lenyewe(collapse) a nguzo kupinda(!!!) kama linavoonekana.

Hatujasahau yaliyotokea Accra , Ghana siku chache zilzopita.
Kwa ukubwa wa jengo nilazima litabeba watu wengi tu.
Je wakaguzi wanapita?
 
i think ni maeneo ya afrikana,bt mwendo wa hilo jengo nadhani una suasua sana ni zaidi ya mwaka lakini kwenye suala la viwango pia hunipa mashaka,probably contractor yupo sub-standard na consultant wa jengo si firm makini.
 
Back
Top Bottom