Wakaguzi wa fedha tembelea ni Kigonsera sekondari


M

Mzalendo wa kusini

New Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

Mzalendo wa kusini

New Member
Joined Jun 10, 2013
2 0 0
Kigonsera sekondari, nishule kongwe ambayo waheshimiwa wengi wamesoma kama :-rais mstaafu B.W.Mkapa, Naibu waziri Tamisemi kasim majariwa. na wengine kibao. masikitiko yangu ni jinsi shule inavyoendeshwa kwa ufujaji mkubwa wa pesa za serikali unao fanywa na Mkuu wa shule pamoja na Mtunza stoo wa shule. Shule inaangamia jamani tizameni caigo
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,878
Likes
275
Points
180
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,878 275 180
Najua kuwa Wakuu wa Shule za Sekondari zilizokuwapo kabla ya hizi za Kata, wanapiga panga sana hela za serikali.

Mkuu, funguka kidogo kwa ziada ukijibu maswali yafuatayo:
1. Wakina nani hao (kwa majina)?
2. Wanafanya nini? (udhalimu wao ulivyo)
3. Wanashirikiana na wakina nani?

Ni maswali ya 'ki-MIKINGAMO'.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Aisee poleni ingawa hamna ushahidi

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
munisijo

munisijo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
900
Likes
228
Points
60
munisijo

munisijo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
900 228 60
Mdogo wangu, nchi ishauzwa kitambo ... kichwa hapo alikua Mr.Shillimoh na ndo alkua anawachapa hadi vibao hao wakina Ngunguru!!!Binafs nlshapoteza imani na watawala hawa, namuomba MUNGU tu 2015 awaadhibu wote ...
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Kigonsera sekondari, nishule kongwe ambayo waheshimiwa wengi wamesoma kama :-rais mstaafu B.W.Mkapa, Naibu waziri Tamisemi kasim majariwa. na wengine kibao. masikitiko yangu ni jinsi shule inavyoendeshwa kwa ufujaji mkubwa wa pesa za serikali unao fanywa na Mkuu wa shule pamoja na Mtunza stoo wa shule. Shule inaangamia jamani tizameni caigo
pesa gani waliyoiba?
 
Zingzingzing

Zingzingzing

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2014
Messages
389
Likes
205
Points
60
Age
22
Zingzingzing

Zingzingzing

JF-Expert Member
Joined May 13, 2014
389 205 60
nazani walishatembelea na wasiodeserve washatolewa..
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,972