• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wajuzi wa mambo hii kitu inamaana gani?

Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,355
Points
2,000
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,355 2,000
Habar wakuu,

Niende kwenye maada.

Kuna manzi flani ivi tulikutana safarini sasa katika kupiga stori tukajikuta wote kumbe tunaenda sehemu moja na cha kufurahisha tulikuwa tunashukia kituo kimoja.

Basi bana, tukapiga stori sana hadi tuliposhuka tukapeana namba kila mtu kaenda zake, lakini katika mawasiliano tukakutana na kwa mara hii tulikutana katika ziara ya kikubwa na hapa ndio najiuliza nilichokiona kwa dem huyu. Kwa mazingira niliyoyaona hakuwa mgeni wa hii mchezo ya kikubwa na inaonesha ndio hom ground kwake!

Sasa cha ajabu tumeingia uwanjani kabla ya mechi katika kuandaa vikosi nashangaa kitanda kimeloa chote mimi nikajua labda ni hali ya kawaida mwenzangu huko labda shimo limetema, ila chakushangaza ni kwamba kulowa kule hakukuwa kwa kawaida, ilikuwa ni kama maji kikombe kizima cha lita moja na baada ya mda nilikuja kunusa yale maji nikagundua ni mkojo.

Ila cha ajabu mwenzangu alikuwa hajalala kiasi kwamba ningesema labda ndio michezo yake ya kunyesha usiku ila cha ajabu alikuwa macho na wote tulikuwa tunashirikiana kuandaa vikosi kabla ya mechi! Sasa ndugu zangu wataalamu hali hii inakuwaje, ni kawaida hata kwa watu wengine labda mimi ndio nimeiona kwa mara ya kwanza au mwenzangu anamatatizo?

Binafsi baada ya lile tukio sijawai kumtafuta tena baada ya kuachana!
 
mtoto boss

mtoto boss

Senior Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
185
Points
250
mtoto boss

mtoto boss

Senior Member
Joined Jan 4, 2019
185 250
Anatoka jamii wanayokula ndizi ?
Kama jibu ndio ..huko ni kawaida..
Wataalam wa huko hufanya mahusiano chini/sakafuni ..
Na kitanda ni sehemu ya kyulala tu .
 
Wilson Joseph

Wilson Joseph

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
221
Points
250
Wilson Joseph

Wilson Joseph

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
221 250
Mwamshie vikosi vyako tena
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
2,139
Points
2,000
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
2,139 2,000
Ni hali ya kawaida kwa baadhi ya wanawake. Baadhi Wanawake huwezi kutoa maji mengi wakati wa kujamiana, kama utawachezea kisimi au hata wakati wa tendo la kawaida, na wengine hata wakiwa wanaliwa tigo. Maji yaweza kuwa mengi hadi lita 3. Kwa maelezo zaidi google
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
5,875
Points
2,000
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
5,875 2,000
Mtoa mada anasema yananuka mkojo kwamba alishusha haja ndogo au maana Yale maji sidhan kama yananuka mkojo@iMind
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,957
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,957 2,000
Naomba Namba zake za simu please nimtibu Mimi ni daktari wa wanawake. Gynecologist
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
9,676
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
9,676 2,000
Habar wakuu,

Niende kwenye maada.

Kuna manzi flani ivi tulikutana safarini sasa katika kupiga stori tukajikuta wote kumbe tunaenda sehemu moja na cha kufurahisha tulikuwa tunashukia kituo kimoja.

Basi bana, tukapiga stori sana hadi tuliposhuka tukapeana namba kila mtu kaenda zake, lakini katika mawasiliano tukakutana na kwa mara hii tulikutana katika ziara ya kikubwa na hapa ndio najiuliza nilichokiona kwa dem huyu. Kwa mazingira niliyoyaona hakuwa mgeni wa hii mchezo ya kikubwa na inaonesha ndio hom ground kwake!

Sasa cha ajabu tumeingia uwanjani kabla ya mechi katika kuandaa vikosi nashangaa kitanda kimeloa chote mimi nikajua labda ni hali ya kawaida mwenzangu huko labda shimo limetema, ila chakushangaza ni kwamba kulowa kule hakukuwa kwa kawaida, ilikuwa ni kama maji kikombe kizima cha lita moja na baada ya mda nilikuja kunusa yale maji nikagundua ni mkojo.

Ila cha ajabu mwenzangu alikuwa hajalala kiasi kwamba ningesema labda ndio michezo yake ya kunyesha usiku ila cha ajabu alikuwa macho na wote tulikuwa tunashirikiana kuandaa vikosi kabla ya mechi! Sasa ndugu zangu wataalamu hali hii inakuwaje, ni kawaida hata kwa watu wengine labda mimi ndio nimeiona kwa mara ya kwanza au mwenzangu anamatatizo?

Binafsi baada ya lile tukio sijawai kumtafuta tena baada ya kuachana!
alikunya hapo
 
Goddess

Goddess

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
4,467
Points
2,000
Goddess

Goddess

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
4,467 2,000
Ni hali ya kawaida kwa baadhi ya wanawake. Baadhi Wanawake huwezi kutoa maji mengi wakati wa kujamiana, kama utawachezea kisimi au hata wakati wa tendo la kawaida, na wengine hata wakiwa wanaliwa tigo. Maji yaweza kuwa mengi hadi lita 3. Kwa maelezo zaidi google
Maji wapi sema mkojo bwana
 
Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
1,512
Points
2,000
Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
1,512 2,000
Ni hali ya kawaida kwa baadhi ya wanawake. Baadhi Wanawake huwezi kutoa maji mengi wakati wa kujamiana, kama utawachezea kisimi au hata wakati wa tendo la kawaida, na wengine hata wakiwa wanaliwa tigo. Maji yaweza kuwa mengi hadi lita 3. Kwa maelezo zaidi google
Lita tatu chumba si kitageuka kisima
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
7,365
Points
2,000
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
7,365 2,000
Kweli Wajenzi tupo jangwani! Penye miti hakuna wajenzi!

Fanya pm namba yake tu ndiyo msaada wangu.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
5,290
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
5,290 2,000
Ni hali ya kawaida kwa baadhi ya wanawake. Baadhi Wanawake huwezi kutoa maji mengi wakati wa kujamiana, kama utawachezea kisimi au hata wakati wa tendo la kawaida, na wengine hata wakiwa wanaliwa tigo. Maji yaweza kuwa mengi hadi lita 3. Kwa maelezo zaidi google
Agoogle kwa ku click neno gani?
 

Forum statistics

Threads 1,406,600
Members 532,389
Posts 34,520,726
Top