Wajumbe wa UN wametoka ukumbini baada ya Netanyahu kupanda jukwaani

Wajumbe wa UN wametoka ukumbini baada ya Netanyahu kupanda jukwaani

Zacht

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2020
Posts
1,124
Reaction score
2,472
Katika hali ya kufedhehesha mamia ya wajumbe kwenye mkutano wa umoja wa mataifa wamesusia kumsikilizia Netanyahu mara baada ya kupanda jukwaani ,

Hivi karibuni kumekuwa na Matukio ya raia wengi wa mataifa ya ulaya na dunia kwaujumla kulaani na kupinga matendo maovu ya taifa dhalimu la Israeli.

Edit
Wajumbe 180 kati ya Wajumbe 193 walitoka nje ya ukumbi wakati wa Netanyahu kuhutubia.

UK,Ufaransa,Ujerumani ,Australia ni miongoni wa Wajumbe waliotoka ukumbini humo


#freegaza

View: https://x.com/AryJeay/status/1971563788022473110?t=0SbvX-EA3Wt9SMDB2TjIHQ&s=19
 
Mara Ramaphosa azimiwe mic kwa kuichana Israel halafu
wajumbe wasusie hotuba ya Netanyahu!
 
Benjamin namfananisha na Yale majibwa makubwa ambapo yako kutana na vimbwa vya kawaida vinatia mkia mndukuni na kubana meno ndo walicho kufanya hao wajumbe wamekua kama mbwa Koko kakutana na Pit Bull..
 
Judeo-Christian civilization, sema Bibi mjanja Sana na ni manipulator mzuri Sana, anajua Tu bila kuingiza makundi Fulani kwenye Hili kusudi hatopata uungwaji mkono mkubwa, kuna watu washakula Pesa za Yahudi hivyo lazima warudishe fadhila kinyume na hapo utazitapika Kwa lazima, as long as US yupo na Bibi basi Bibi Hana wasiwasi hata hivyo pia inawezekana France, England, etc kuna kitu wamekinusa in Future ili kujivua lawama baadae, mzigo mzito kaachiwa mnyamwezi mwenyewe ambaye amezoea kuibeba.
 
Ndiyo maana vyombo vya habari vya waarabu vinadharauliwa! Eti wajumve kutoka mataifa 180, huo ni uwongo mkubwa.

Taarifa kutoka UN, wajumve waliotoka walikuwa kutoka mataifa 150. Taarifa hiyo imesema kuwa wengi wa waliokhwemo humu ukumbini kabla ya Natenyahu na baadaye kutoka nje, walikuwa ni maafisa wa chini wawakilishi wa mataifa yao. Maafisa wakuu wawakilishi wa mataifa mengi hawakuwemo humu ukumbini, hata kabla ya Netenyahu kuingia ukumbini.

Mwisho wa yote ni dhihirisho namna wawakilishi wengi wa nchi za kiarabu na kiislam walivyo na upeo mdogo. Hivi kutoka nje ya ukumbi, halafu ukiwa nje unafuatilia hotuba hiyo hiyo uliyoikimbia, hiyo ni akili au ujinga? Hivi kutoka ukumbini, kunabadilisha vipi hali ya Gaza? Hii ni sawa na kumwambia Netanyahu aendelee na mpango wake.

Wangekuwa na weledi, wangebakia ili baada ya hotuba yake, nao waandae hotuba za kumjibu. Na pia kuangalia mahali pa kuingilia ili kuokoa maisha ya wapalestina. Mathalani kwenye hotuba ya Netanyahu amesema kuwa Hamas wanyang'anywe silaha, mateka wote waachiwe kwa mpigo, Serikali ya kiraia yenye utayari wa kuwa na mahusiano ya amani na Israel iundwe. Hapo ndipo palikuwa pa kuanzia, wangeboresha, na kukomesha vita. Huo ujinga walipufanya, wa kutoka nje, hauna msaada wowote kwa wapalestina wasio na hatia.
 
Katika hali ya kufedhehesha mamia ya wajumbe kwenye mkutano wa umoja wa mataifa wamesusia kumsikilizia Netanyahu mara baada ya kupanda jukwaani ,

Hivi karibuni kumekuwa na Matukio ya raia wengi wa mataifa ya ulaya na dunia kwaujumla kulaani na kupinga matendo maovu ya taifa dhalimu la Israeli.

Edit
Wajumbe 180 kati ya Wajumbe 193 walitoka nje ya ukumbi wakati wa Netanyahu kuhutubia.

UK,Ufaransa,Ujerumani ,Australia ni miongoni wa Wajumbe waliotoka ukumbini humo


#freegaza

View: https://x.com/AryJeay/status/1971563788022473110?t=0SbvX-EA3Wt9SMDB2TjIHQ&s=19

Hao 13 waliobaki ni wakina nani
 
Benjamin namfananisha na Yale majibwa makubwa ambapo yako kutana na vimbwa vya kawaida vinatia mkia mndukuni na kubana meno ndo walicho kufanya hao wajumbe wamekua kama mbwa Koko kakutana na Pit Bull..
.... imebidi Pit Bull aachiwe ukumbi ahangaike nao!
Benjamin namfananisha na Yale majibwa makubwa ambapo yako kutana na vimbwa vya kawaida vinatia mkia mndukuni na kubana meno ndo walicho kufanya hao wajumbe wamekua kama mbwa Koko kakutana na Pit Bull..
 
Ndiyo maana vyombo vya habari vya waarabu vinadharauliwa! Eti wajumve kutoka mataifa 180, huo ni uwongo mkubwa.

Taarifa kutoka UN, wajumve waliotoka walikuwa kutoka mataifa 150. Taarifa hiyo imesema kuwa wengi wa waliokhwemo humu ukumbini kabla ya Natenyahu na baadaye kutoka nje, walikuwa ni maafisa wa chini wawakilishi wa mataifa yao. Maafisa wakuu wawakilishi wa mataifa mengi hawakuwemo humu ukumbini, hata kabla ya Netenyahu kuingia ukumbini.
Ndiyo maana ya ku protest. Hata hapa kwetu kuna NRNE. Hata kama haileti matokeo wakati huu lakini inapeleka message.
Mwaka jana walifanya wachache, mwaka huu idadi imekuwa kubwa na kupata coverage kubwa labda kama unaishia JF . Hata huko kwao wanamnanga pia.
Anasifka kwa oratory skills lakini jana wanasema alipanick na alikuwa visibly shaken.

“Massive walkout at the UN General Assembly as soon as Netanyahu took the podium, most delegates stormed out leaving him shaken & speaking to an empty hall.

He was also booed.

Israel has descended into the status of a rogue state, shunned, disgraced, and cast out from the ranks of the international community
Israel is increasingly treated as a pariah on the world stage”

inapeleka ujumbe kwa kwa mhusika na washirika wake kuwa watu wamechoka na uongo na propaganda
Wajumbe walitoka alipoitwa kuhutubia na wengine wakizomea na walirudi alipomaliza wakati PM wa Pakistan anahutubia
 
Back
Top Bottom