Wajumbe wa UN wametoka ukumbini baada ya Netanyahu kupanda jukwaani

Wajumbe wa UN wametoka ukumbini baada ya Netanyahu kupanda jukwaani

Xi Jinping mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni. Amejenga hojaaridhawa kuwa Hams wawaachie mateka 20 na kirudisha miili 58 naye ataondoa majeshi yake siku hiyo hiyo.
Je kama hakuondoa na kuendelea kuuwa kina mama na watoto, huku Hamas wakiwa wameshawaachia mateka wote na miili 58?

Kama wanavunja sheria za kimataifa kwa kuendelea kuvamia ardhi za wapalestina huko West Bank, unadhani hilo la kuendelea kuuwa watu hata baada ya mateka kuachiwa litashindikana?
 
Sisi hatuna ugomvi na Israel, mjumbe wetu anatakiwa abaki asikilize. Hatuwezi kufuata upepo wa mataifa yaliyo kinyume na Israel na hatupaswi kujipendekeza kwa mataifa ya kiarabu. Msimamo wa Tanzania ni kutofungamana na siasa za upande wowote, tuko neutral
 
Tuyajue mataifa hayo yaliyobaki kumsikiliza Netanyahu. Mataifa mengine yaliyotoka ni kufuata mkumbo tu na hasa mataifa ya Afrika na zaidi nchi ya Tanzania. Mgogoro wa Mashariki ya Kati Tanzania inaumia nini kama si kujipendekeza kwa mataifa hasimu kwa Israel na yale ya Magharibi yaliyoibuka kuipinga Israel na kutaka kuitambua Palestina? Daima Tanzania ibaki na siasa yake ya kutofungamana na upande wowote
 
Tuyajue mataifa hayo yaliyobaki kumsikiliza Netanyahu.
Uyajue ili wewe mpogolo ikusaidie nini?
Baada ya kuyajua kuna faida yoyote binafsi utaipata?
Na kama haukuyajua kuna hasara yoyote binafsi utaipata?
Mataifa mengine yaliyotoka ni kufuata mkumbo tu na hasa mataifa ya Afrika na zaidi nchi ya Tanzania.
Kwanini uone mkumbo umefatwa na waliotoka na sio waliobaki?
Mgogoro wa Mashariki ya Kati Tanzania inaumia nini kama si kujipendekeza kwa mataifa hasimu kwa Israel na yale ya Magharibi yaliyoibuka kuipinga Israel na kutaka kuitambua Palestina?
Na wewe unaumia nini Tanzania kujipendekeza kwenye hizo nchi ulizosema hapo juu?
Kuna kitu fulan ambacho umepungukiwa mwilini kutokana na swala hilo?
Daima Tanzania ibaki na siasa yake ya kutofungamana na upande wowote
 
  • Thanks
Reactions: Tui
Tuna ubalozi wa palestina nchini Tanzania, sijui kama tuna ubalozi wa Tanzania huko Gaza au Ramallah. Siku za hivi karibuni tumekuwa na ubalozi huko Israel, sijui kama tuna ubalozi wa Israel jijini Dar es Salaam kama si ule ubalozi wa Israel jijini Nairobi Kenya. Kama tuna uhusiano mzuri wa kidiplomasia na Isiael basi uendelee vema, hatupaswi kuonekana tupo kinyume na Israel
 
Tuyajue mataifa hayo yaliyobaki kumsikiliza Netanyahu. Mataifa mengine yaliyotoka ni kufuata mkumbo tu na hasa mataifa ya Afrika na zaidi nchi ya Tanzania. Mgogoro wa Mashariki ya Kati Tanzania inaumia nini kama si kujipendekeza kwa mataifa hasimu kwa Israel na yale ya Magharibi yaliyoibuka kuipinga Israel na kutaka kuitambua Palestina? Daima Tanzania ibaki na siasa yake ya kutofungamana na upande wowote
1758980839322.jpeg
 
Uyajue ili wewe mpogolo ikusaidie nini?
Baada ya kuyajua kuna faida yoyote binafsi utaipata?
Na kama haukuyajua kuna hasara yoyote binafsi utaipata?

Kwanini uone mkumbo umefatwa na waliotoka na sio waliobaki?

Na wewe unaumia nini Tanzania kujipendekeza kwenye hizo nchi ulizosema hapo juu?
Kuna kitu fulan ambacho umepungukiwa mwilini kutokana na swala hilo?
povu lote hili la nini mjuba?
 
Mjuba 6 Pack unapaniki nini? Tuliza mzuka, acha kutokwa povu, Israel nayo ina haki zake ujue
 
Mjuba 6 Pack unapaniki nini? Tuliza mzuka, acha kutokwa povu, Israel nayo ina haki zake ujue
Hivi kuuliza maswali siku hizi ni kupanic mkuu?

Kuuliza maanake si kutaka kujua kile usichokijua kupitia swali au?

Mi nafikiri ungejibu tu nilichouliza na kama huna jibu ungesema mkuu.
 
Isra-hell kila mahali hawatakiwi ,muhu
SIMBA AKITOKEA MAHALI LAZIMA WANYAMA wengine wakimbie
He's losing the world, ni Marekani pekee ndio nguzo kuu ya israeli imebaki ,lakini robo tatu ya raia wa Marekani, 70 ulaya wanaichukia israeli na wanaandamana kila kukicha kuzitaka Serikali zao kutoshiriki mauji ya watoto wasio na hatia , hapa umebaki wewe tu muisraeli wa kuruthi mkazi wa tandahimba ,unaeamini israeli ni wachaguliwa wa mungu.

Hallelujah
20250923_064240.jpg
 
Isra-hell kila mahali hawatakiwi ,muhu

He's losing the world, ni Marekani pekee ndio nguzo kuu ya israeli imebaki ,lakini robo tatu ya raia wa Marekani, 70 ulaya wanaichukia israeli na wanaandamana kila kukicha kuzitaka Serikali zao kutoshiriki mauji ya watoto wasio na hatia , hapa umebaki wewe tu muisraeli wa kuruthi mkazi wa tandahimba ,unaeamini israeli ni wachaguliwa wa mungu.

Hallelujah View attachment 3480213
Waachilie mateka wa ISRAEL
Just simple
 
Back
Top Bottom