Wajumbe wa Majimbo Marekani Kumchagua Raisi Leo

kwemanga1

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
835
1,000
Naomba kuelimishwa nimesoma kwenye wall ya Mwananchi katika fb nimeshindwa kuelewa kwa wanaofahamu huu utaratibu msaada wa kueleweshwa
 

balibabambonahi

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
8,747
2,000
Naomba kuelimishwa nimesoma kwenye wall ya Mwananchi katika fb nimeshindwa kuelewa kwa wanaofahamu huu utaratibu msaada wa kueleweshwa
Electrol collage hyo inaenda kumthbitisha DT hapo,maana wawakilishi wanaoenda ni wale wa chama chake tuuu,maana alishashinda.ni formality tuu ingawa wanaweza kumkataa lakini haijawahi tokea na haitatokea safari hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom