[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaah*ZIJUE LUGHA ZA WAJUMBE*
"tupo pamoja"
"tupo nyuma yako"
"unakubalika sana"
"umeeleweka sana" "sifa zako zilitangulia kabla yako hata huna sababu ya kuongea nasi
" "wewe ni jembe"
"Subiri kuapishwa tu"
"Akitupa tunakulaga "
"Wewe ndio chaguo la Mungu"
"Uchaguzi unachelewa sana ..uwe hata leo..."
Ongezea kwa Uliyewahi Kujeruhiwa na Wajumbe,,,[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23]View attachment 1516765
Nipo Mkuu! Za miaka?Mkuu upoo