moyafricatz
JF-Expert Member
- Nov 27, 2015
- 2,905
- 4,948
Wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM kigamboni..kwenye joint picture
Picha katika tafsiri ya ulimwengu wa roho....inasemaje hapo.Wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM kigamboni..kwenye joint pictureView attachment 1514242
Wapigania uhuru wa taifa watakumbukwa kwa uzalendo wao. Wame epusha mji wa Dodoma kugeuzwa kitovu cha kutekea na kutesea watanzania wanyonge.Wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM kigamboni..kwenye joint pictureView attachment 1514242
HahahaSura za kuzimu kabisaaaaa
😂😂😂😂😂*ZIJUE LUGHA ZA WAJUMBE*
"tupo pamoja"
"tupo nyuma yako"
"unakubalika sana"
"umeeleweka sana" "sifa zako zilitangulia kabla yako hata huna sababu ya kuongea nasi
" "wewe ni jembe"
"Subiri kuapishwa tu"
"Akitupa tunakulaga "
"Wewe ndio chaguo la Mungu"
"Uchaguzi unachelewa sana ..uwe hata leo..."
Ongezea kwa Uliyewahi Kujeruhiwa na Wajumbe,,,[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23]View attachment 1516765
Unajua F. Ndugulile hakuelewiHii Ndio kamati ya roho mbaya Afrika Mashariki na Kati.