Wajue wanasiasa waliopanda na kushuka umaarufu

Wajue wanasiasa waliopanda na kushuka umaarufu

tamimusalim

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Posts
1,822
Reaction score
501
ImageUploadedByJamiiForums1407382325.076037.jpg

Kwa mujibu wa taasisi moja inayoshughulia na umaarufu hasa kwa wanasiasa ,imeandaa ripoti yake ambayo itazinduliwa hivi karibuni.

Katika ripoti iyo imewataja wanasiasa kupanda juu kwa umaarufu na kuwabwaga wenzao wakogwe wa siasa yetu hapa Tanzania.

Umaarufu huo umetokana na ufahamu wao wa mambo mbalimbali katika siasa na hata utendaji wao wa kazi kiasi kuwa gumzo midomoni mwa wengi ndani ya miaka mitano iliopita mpaka hivi sasa.

Baadhi wa wanasiasa waliopanda kwa kasi ni pamoja na Tundu Lissu, Humphrey Polepole, Deus Kibamba,Sinde Warioba,Mwigulu Lameck Nchemba, John Magufuli,Stive Wassira,Edward Lowassa,Ridhwani kikwete,Job Ndugai, David Kafulila na hata January Makamba na mama Salma Kikwete.

Pia ripoti hiyo imewataja walioporomoka umaharufu wa kisiasa ni pamoja na JK tofauti na alivyoingia madarakani, Pinda,Makinda,Sitta Samwel,Mbowe,dr. Slaa,Lyatonga Mrema,Zitto Kabwe,jaji Werema na hata mwenyekiti wa CUF.

Wengine waliobakia wamebaki katika nafasi zao palepale yaani si maarufu sana midomoni mwa watanzania kisiasa ingawa wengine wanaendelea kuwa na ushawishi mkubwa wa watu wao,na ilimaliza kwa kusema "walioporomoka wajipange kwani muda umeisha.
 
Hiyo ripoti itakuwa ameandaliwa na Wanafunzi wa Shule ya Kata.
 
View attachment 175696 Kwa mujibu wa taasisi moja inayoshughulia na umaarufu hasa kwa wanasiasa ,imeandaa ripoti yake ambayo itazinduliwa hivi karibuni,katika ripoti iyo imewataja wanasiasa kupanda juu kwa umaarufu na kuwabwaga wenzao wakogwe wa siasa yetu hapa tanzania ,umaarufu uwo umetokana na ufahamu wao wa mambo mbalimbali katika siasa na hata utendaji wao wa kazi kiasi kuwa gumzo midomoni mwa wengi ndani ya miaka mitano iliopita mpaka hivi sasa, bahadhi wa wana siasa waliopanda kwa kasi nipamoja na tundu lissu, emphrey polepole, deus kibamba,sinde warioba,mwigulu lameck nchemba, john magufuli,stive wassira,edward lowassa,liz kikwete,job ndugai, david kafulila, na hata january makamba na mama salma kikwete: pia ripoti iyo imewataja walioporomoka umaharufu wa kisiasa ni pamoja na JK tofauti na alivyoingia madarakani, pinda,makinda,sitta samwel,mbowe,dr slaa,lyatonga mrema,zitto kabwe,jaji werema na hata mwenyekiti wa cuf: wengine waliobakia wamebaki katika nafasi zao palepale yaani si maharufu sana midomoni mwa watanzania kisiasa ingawa wengine wanaendelea kuwa na ushawishi mkubwa wa watu wao,na ilimaliza kwa kusema "walioporomoka wajipange kwani mda umeisha"
Haya maneno yamenipa sana ukakasi
hapo kwenye blue=baadhi
hapo kwenye red=maarufu
 
Hiyo ripoti itakuwa ameandaliwa na Wanafunzi wa Shule ya Kata.
mimi nimeipenda sana kwanza hata kama kitu cha kubuni lakini kama kina ukweli kwanza akikupendelea chama chochote maana akina mwigulu wapo na kweli wanakubalika, pia mzee wakati anaingia alichaguliwa kwa 90% awamu ya pili alipata 44% tu
 
Mkuu umenena vyema lakini watakuja watu watakukandia kwa kuwa viongoz wao tegemeo ambao wanaendeleza Sera za zidimu fikra za m/kiti watakupinga,ila kaukweli kapo mbowe na Dr slaa wameshuka saaana plus prof lipumba
 
Mkuu umenena vyema lakini watakuja watu watakukandia kwa kuwa viongoz wao tegemeo ambao wanaendeleza Sera za zidimu fikra za m/kiti watakupinga,ila kaukweli kapo mbowe na Dr slaa wameshuka saaana plus prof lipumba
unajua mkuu wengine lazima watapinga tu hili jambo ila ukaguzi huu haujaangalia chama wala nyadhifa ya mtu mbona wakina polepole wapo akina deus kwani hawa ni viongozi serikalini si raiya tu,wabongo wagumu kuelewa kaka ila ukweli ndio uwoo
 
Hiyo ripoti itakuwa ameandaliwa na Wanafunzi wa Shule ya Kata.

Mkuu ebu tupe kidogo ufafanuzi, wanafunzi wa shule za kata hua wanaanda ripoti zipi.? Maana inaonekana kumbe hua kuna ripoti zinazoandaliwa na wanafunzi wa shule za wilaya, mkoa nk.
 
Duuuu hii ripoti safi sana watu wanajua kutafiti bwanaa!!! Lakini sitta alikuwa pazuri sana watu walimwamini kalikoroga bunge la katiba watu wana mashaka nae sana
 
Hivi Kibamba na Polepole ni wanasiasa?
Nadhani wewe unafananisha viongozi na wanasiasa,sasa elewa mwanasiasa ni mtu yoyote si lazima awe kiongozi ambae anajihusisha na mambo ya siasa au jambo linalofanana na siasa mfano katiba
 
Mleta maada kasema mwenyewe "hata kama ni ripoti ya kubuni" na hajataja jina la taasisi wala ripoti yenyewe, kuna cha kujadili hapa?
 
Back
Top Bottom