Wajue wanasiasa waliopanda na kushuka umaarufu

Wajue wanasiasa waliopanda na kushuka umaarufu

View attachment 175696

Kwa mujibu wa taasisi moja inayoshughulia na umaarufu hasa kwa wanasiasa ,imeandaa ripoti yake ambayo itazinduliwa hivi karibuni.

Katika ripoti iyo imewataja wanasiasa kupanda juu kwa umaarufu na kuwabwaga wenzao wakogwe wa siasa yetu hapa Tanzania.

Umaarufu huo umetokana na ufahamu wao wa mambo mbalimbali katika siasa na hata utendaji wao wa kazi kiasi kuwa gumzo midomoni mwa wengi ndani ya miaka mitano iliopita mpaka hivi sasa.

Baadhi wa wanasiasa waliopanda kwa kasi ni pamoja na Tundu Lissu, Humphrey Polepole, Deus Kibamba,Sinde Warioba,Mwigulu Lameck Nchemba, John Magufuli,Stive Wassira,Edward Lowassa,Ridhwani kikwete,Job Ndugai, David Kafulila na hata January Makamba na mama Salma Kikwete.

Pia ripoti hiyo imewataja walioporomoka umaharufu wa kisiasa ni pamoja na JK tofauti na alivyoingia madarakani, Pinda,Makinda,Sitta Samwel,Mbowe,dr. Slaa,Lyatonga Mrema,Zitto Kabwe,jaji Werema na hata mwenyekiti wa CUF.

Wengine waliobakia wamebaki katika nafasi zao palepale yaani si maarufu sana midomoni mwa watanzania kisiasa ingawa wengine wanaendelea kuwa na ushawishi mkubwa wa watu wao,na ilimaliza kwa kusema "walioporomoka wajipange kwani muda umeisha.

Utafiti gani kipumbaaaaaaavuuuuuuu na kama ni taasisi ya kitafiti basi imekosa sifa au imenunuliwa na watu. Tangu lini rizione akawa maarufu kisiasa au ni lini Dr. Slaa ameshuka au mbowe, ujinga mtupu. Mtu kama mwigulu ambaye ni mpiga kilele na mwongo ndo maarufu kwako, kampe mjinga mwenzako ripoti hii.
 
kibamba na polepole ni wanaharakati sio wanasiasa
 
hapana dogo mi sijakudhalau najf hamna msomi wala nini, msomi gani atakuwa anabase na udaku udaku uwezi kumkuta mwalimu chuo kikuu,au docta bingwa anakeep bize na mambo ya kipuuzi puuzi kama haya

Tusilumbane ndugu, rudi kwenye hoja ya msingi ya hao wanasiasa
 
Back
Top Bottom