Wajasiria-TUMBO

Wajasiria-TUMBO

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Hawa Jamaa walianza na mama Ntilie, baada ya hapo wakaenda kwenye fruits, mchana saaaafiii kwao.....
city militias.jpg
 
  • Thanks
Reactions: ral
katika kampeni za kuwakwamua watanzania kutoka kwenye lindi la umaskini
 
  • Thanks
Reactions: awp
Wakitoka hapo utawakuta chimbo wanagawana.
 
  • Thanks
Reactions: awp
huruma sana, just imagine mtu kama huyu amehangaika vipi na muda gani kuupata huo mtaji na kwa sekunde tu unatoweka, si vyema kuunga mkono taratibu zisizofuata taratibu lakini walau kuwa na jicho la kuona tu kwamba huo ni mbadala wa ajira kutokana na ukosefu wa ajira nchini, ukifika nchi nyingi tu duniani wanapewa utaratibu maalum mfano Zimbabwe wanapewa sare na mifuko maalum ya kuwekea taka na mwananchi huruhusiwi kula hovyo baada ya kununua ............
Wakitoka hapo utawakuta chimbo wanagawana.
 
huruma sana, just imagine mtu kama huyu amehangaika vipi na muda gani kuupata huo mtaji na kwa sekunde tu unatoweka, si vyema kuunga mkono taratibu zisizofuata taratibu lakini walau kuwa na jicho la kuona tu kwamba huo ni mbadala wa ajira kutokana na ukosefu wa ajira nchini, ukifika nchi nyingi tu duniani wanapewa utaratibu maalum mfano Zimbabwe wanapewa sare na mifuko maalum ya kuwekea taka na mwananchi huruhusiwi kula hovyo baada ya kununua ............

Naunga mkono wakamatwe kwa ukweli na kusiwepo mambo ya rushwa. Mambo ya uhaba wa ajira isiwe ndio sababu ya kuvuruga taratibu. Nenda Kariakoo wameziba barabara na ni jeuri hawapishi mtu wala gari.
 
staili ya kukamatwa na majaliwa yao ndio changamoto, ama badu ukiwa na ajira ni rahisi kusema lolote, kwani aliyeshiba hamjui mwenye njaa, nyuma ya pazia ni kwamba huko wanakopelekwa ni mzigo mwingine wa kiuchumi oh no, ni kuongeza tenda za chakula na 10%? kwa wachache................kama mbwai mbwai
Naunga mkono wakamatwe kwa ukweli na kusiwepo mambo ya rushwa. Mambo ya uhaba wa ajira isiwe ndio sababu ya kuvuruga taratibu. Nenda Kariakoo wameziba barabara na ni jeuri hawapishi mtu wala gari.
 
  • Thanks
Reactions: ral
Wakitoka hapo wanakwenda kwenye mama muuza gongo....wanakamata gongo, wanaingia chimbo wanakandamiza...!!!

Maisha si ndo hayaaa???:majani7:
 
  • Thanks
Reactions: ral
Back
Top Bottom