Waitara ataka Wabunge wapimwe Ushoga kabla ya kuingia Bungeni

Waitara ataka Wabunge wapimwe Ushoga kabla ya kuingia Bungeni

Tatizo sio ushoga
Tatizo ni elimu na kutojielewa Kwa raia na viongozi
Hatuwezi tukawa na bunge la kujadili upumbavu na uchafu wa ushoga na kuacha agenda za msingi
USHOGA NI TATZO Hio Kauli Yako ya Tatizo sio ushoga inanishtua... HATA KAMA ELIMU NA KUJIELEWA KUKAWEPO...USHOGA UKIINGIA KATI KILA KITU KIMEHARIBIKA
 
Mbna kunao mashoga wamepita huko Jeshini? Mnajidanganya sana nyie waja, Lol
Waanze na ile media pendwa yao
Na msanii wao yule
Kama vp wapige kimya tu waishi nao tu

Ova
 
Nini hichi? Indirect advertisement? Nchi ina mambo mengi ya msingi unaenda kuongelea uchafu kama huo bungeni. Hizi ndio akili za viongozi wengi nchini, zimejaa mavi. Bahati nzuri baadhi wanazo chache za kuzifunika zilizobaki.

Watu kama hawa wanafikaje kwenye nafasi nzito na muhimu kwa maendeleo ya taifa! Au ndio sample nzuri ya kupima hali ya wananchi wote ni viongozi!
 
Back
Top Bottom