Waislamu tukatae udini wa akina Ponda

Waislamu tukatae udini wa akina Ponda

Na pia kuvumiliana bila haki haiwezekani @ Mwanaasili. NAomba nikuulize swali moja tu-je unadhani waislam wanaodai kuwa kuna mfumo usiokuwa wa kiadilifu hapa Taznaznia wanakosea/wendawazi/wanatumiwa? Ukishaelewa utakuwa na ujasiri wa kujikosoa hata kama wewe mwenyewe ndo msimamizi wa kutoweka kwa uadilifu na hivyo haki. Waislam tunataka Hki itendeke miongoni mwa jamii nzima siyo kupendelewa hapo utaona Tanzania itakavyokuwa ya amani lkn siyo amani ya kugandamizwa kwa msuli wa serikali kwa kutumia majeshi, polisi na mgambo -wajue hao tunakaa nao mitaani kama raia sawia wao wakubwa wanakaa na kulindwa. Kanisa lichukue nafasi yake kuishauri serikali kuhusu kutenda haki na wao (Kanisa) wawe tayari kuruhusu haki itendeke, tusiimbe amani wakati hatutaki kutenda Haki. Anyeonewa akijirisha kuwa anaonewa na hana cha kupoteza ni mmbaya mno kuliko tunavi=ofikiri-jeshi ploisi, mgambo na kanisa hataweza kuzuia umma uliochoka na kuamua vinginevyo. wachukue tahadhari mapema ikiwa wote wanaipenda tanzania akiwamo bwana mwamaasili
 
Kwa namna walivyowadhulumu waisla tangu awali Nyerere anawajibu huo kwani baada ya uhuru aliwatesha na kuwatenga waislam waliomkaribisha kwenye siasa na kuwaundia Bakwata (kwa mkono wa dola) ili kuwadhibiti daima -halafu =ujue kuwa kumopa mtu kitu japo kizuri si dalili tosha za kumpenda ni kuwapumbaza tu waonekana wanapendwa -kupitia Bakwata.

waisla hawana ugomvi na wakristu isipokuwa Bakwata na serikali -kwa nini serikali inaikatalia Bakwata isiguswe kwa ajili ya maslahi ya waislam? Bw. Kazimoto fikiria hilo utapata jibu -nyrere na mkapa wanastahili kulipa fadhilia japo kidogo kwa kuwanyongesha waisla kwa muda wote
 
Hongera kwa kujiita muislam poa na mstaarabu @mapogolo. nimekusoma na kukuelewa lakini nimesikitishwa na uelewa wako unaouona ni wa juu na kushindwa kabisa kuisoma hali halisi ya propanganda kwa waislam inayofanywa na Bakwata (waisalamu poa na wastaarabu) kwa kushirikiana na serikali na kainisa. Ikiwa wewe kweli ni muisslam Mungu pekee ndo anaona yaliyovifuani mwa wanadamu atahukum kwa myaliyokifuani mwako.
Unaona la kuuzwa kiwanja cha PSRC kwa METL lkn ya Bakwata kuuza mali za waislamu nchini kote zilizolithiwa kutoka EAMWA kwa maunufaa yao ni sawa kwa kuwa unatutaka tuwe poa na wastaarabu- heri akina ponda wanuchungu na uislam kuliko kuwa poa na mustaarabu.
Ukiona serikali inasiomamia uchanguzi wa chombo cha dini (Bakwata) ujue kuna sababu za makusudi zilizoasisiwa na JK Nyerere na kurithishwa kupitia mfumo wa wakiristo katika sekta zote nyeti za maamuzi, mbona TEC, na vyombo vingine vya wakirstu KAtolik, Lutheran, Anglikana wanachagua viongozi wao kwa uhuru bila serikali kuingilia kati, why Bakwata? kwa sababu inalinda maslahi ya serikali na Kanisa-wanajua wakiingia akina Ponda na wengine wanoaona uchungu na uislam wao waislam waamka kudai haki zao na kusimamia maendeleo yao.
Mungu akulipe kulingana na uono wako-uenda kwa upande wako uko sahihi.
sasa ndugu yangu,lazima tufikiri kwa kina kabla ya kujenga hoja.mfano waziri wa mambo ya ndani katoa mfano mzuri kweli jana.kasema inawezekana ukawa na haki fulani lakini nyuma ya haki kuna utaratibu ambao lazima ufuatwe.kwa mfano,ni haki ya kila mtu kupata elimu bila kikomo lakini huwezi ukamaliza form 4,kisha ukaenda zako chuo kikuu ukaingia darasani ukitolewa akadai unadhulumiwa haki yako ya elimu huo ni wendawazimu.sasa kwa mfano ponda na wafuasi wake kuvamia kiwanja eti ni cha waislam,lazima kwanza aelewe kwamba waislam wa tanzania sio joint mass.kuna taasisi mbalimbali zinazosimamia mali za waislam on behalf.kwa mfano wamiliki wa redio imani ni tofauti na sauti ya qur'ani lakini wote ni waislam.unadhani mimi kama mimi kwa mfano nikiona redio imani inatoa matangazo yasiyonipendeza natakiwa niorganize niiteke kwa hoja kwamba ni ya waislaam?je! wewe unaunga mkono kuwepo kwa muhimili wa mahakama nchini?maana kina ponda nanadhani wao ni zaidi ya mahakama,polisi,serikali,jeshi,bunge na watu wengine.yaani wao wanajifanya ndo top.
 
NYERERE ni Rais pekee duniani aliyenyang,anya shule na mahospitali ya waumini wa dini yake (wakristo) ili wafuasi wa dini isiyo ya kwake( waislamu) wasome na kutibiwa lakini anatukanwa zaidi na waislamu kuliko wakristo unafikiri utamfanyia nini Mwisilamu ili kukidhi haja yake labda ubadili dini na Tanzania yote kuwa ya waislamu.
wanadamu wengi wetu hatuna shukurani.nyerere waislam tunasema alitukandamiza,kaja mwinyi juzi jumemchapa vibao,mkapa tunalalamika ndo mbaya kabisa,kaja kikwete ndo tunafanya fujo hovyo.hebu tuweni na shukurani japo kidogo!
 
Kwa namna walivyowadhulumu waisla tangu awali Nyerere anawajibu huo kwani baada ya uhuru aliwatesha na kuwatenga waislam waliomkaribisha kwenye siasa na kuwaundia Bakwata (kwa mkono wa dola) ili kuwadhibiti daima -halafu =ujue kuwa kumopa mtu kitu japo kizuri si dalili tosha za kumpenda ni kuwapumbaza tu waonekana wanapendwa -kupitia Bakwata.

waisla hawana ugomvi na wakristu isipokuwa Bakwata na serikali -kwa nini serikali inaikatalia Bakwata isiguswe kwa ajili ya maslahi ya waislam? Bw. Kazimoto fikiria hilo utapata jibu -nyrere na mkapa wanastahili kulipa fadhilia japo kidogo kwa kuwanyongesha waisla kwa muda wote

Kweli jamaa kaongea vema kuwa Ponda anawakilisha waislamu wajinga...
Sasa wewe umeandika ujinga gani hapa!!!
 
Kweli mkuu mauaji ya kimbari ya Rwanda hawa ndo walisababisha na hata Liberia.
Well said mtoa mada, hawa wenzetu wanacreate mambo yasiyokuwepo ili kutimiza waliyokusudia, busara kwao ni sifuri wanachojua ni kutumia nguvu tu, nchi nyingi duniani zenye vita source ni hawa 'wenzetu'. Lord have mercy!
 
Hawa wazungu wanatulete Mapadri mashoga na wasagaji ANGLIKANA je hii sawa? Kisa dini yawazungu
 
Dah! Kazi kwelikweli

wee kafiriiii sisi waislamu tuanojitambua tumekwisha amka ule uislamu ubwabwa sasa hamna tena hapa mpaka kieleweke

na tunamuunga mkono kamanda wetu ponda issa ponda 100%.
 
Back
Top Bottom