Wahindi wakija Bongo wanaringaaa, ona hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi wakija Bongo wanaringaaa, ona hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 2, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. unbwogable80

    unbwogable80 Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kudadeki kama mbagala!!!
     
  3. unbwogable80

    unbwogable80 Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa wana rhumba kali kweli kwao ndiyo hivyo wakija hapa wanajishaua kishe nzi!!!
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tatizo kwetu mbagalaaa hapa nyumba mbele jalalaaaa tatizo kwetu mbwagalaaaa....
     
  5. R

    Rev. Damasus Mkenda Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye macho haambiwi tazama.
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nasikia ukienda kusoma huko, mwanaume analeta waifu wake kwako au anakutegeshea umchukue kama changu umpe hela, yeye anasubiri kwa mbali umalize kummega mkewe alete hela waende home wakatafute chakula. kuna malaaya wa kujiuza huko? balaa.
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Tena hawa weusi ole uwakute wale walioko Accounts department!!
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,028
    Likes Received: 3,940
    Trophy Points: 280
    sisi wenyewe ndo tunawatukuza wakija kwetu tungekuwa tunawachukulia poa wala wasingejidai.
     
  9. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 755
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndio maana wakijua umeshafika kwao wanakuheshimu sana. Well wasijesema ni 'xenophobia' hapa!
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,270
    Likes Received: 12,989
    Trophy Points: 280
    mishamba hiyo sana sana weusi yaani wao kwao kazi kwenda mbele
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,828
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Kule kwao wana njaa sana nashangaa wakija hapa wanajifanya wafalme!!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,707
    Trophy Points: 280
    Hawa ndo uwakabidhi reli ya kati waiendeshe? Hii nchi tuna akili kweli?
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mhindi, Mkenya hata Mrwanda wakija Tanzania ni kama wako Ulaya ukilinganisha na ugumu wa maisha kwao. Hii ndiyo maana wakija wanakuwa malimbukeni, wabaguzi na washenzi wasio na mfano. Hata wazanzibari wakija bara utawajua. Kwa ufupi ni kwamba pamoja na ufisadi na upuuzi wa serikali ya sasa, Tanzania bado ni lulu kwa wengi hasa wageni. Jiulize ni wageni wangapi wamejazana kwa mfano Dar wakitokea Kenya, India, DRC, Rwanda na kwingineko. Ukiondoa Afrika Kusini, watanzania hawako kwenye nchi tajwa kwa wingi tena wakihaha kama wao wanavyokuja Tanzania. Kwa mtu anayejua India akiwaona wahindi wanavyojifanya miungu watu wakati ni mavi matupu anatamani Mtikila aamke upya.
     
  14. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,695
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Juzi nilikuwa napark ma car maeneo fulani hivi A-town mhindi akaja akaniambia eti ni reserved parking yao. Nikamwambia **** babaako hapa si kwenu ka-reserve india.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuh wahindi weusi huwa wanfanya kazi Accounts Dept tu? Mimi huwa siwapendi watu hawa ......
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,142
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    oi Mkuu naona ulimpa za Uso...! Kudadeki
     
  17. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,695
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yeah, nilimpa kubwa. Sikuwa na muda wa majadiliano
     
  18. m

    markj JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,756
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    2015 wanarudi kwao hawa
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,223
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280

    Safi sana mkuu!!
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 14,328
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    Tunakaa na hela tukitaka kuiba tunawaita halafu tunawaomba watusaidie kutupa walau kidogo. Kwanini wasituletee za kuleta?
     
Loading...