waheshimiwa wakiburudika

waheshimiwa wakiburudika

KOKUTONA kwa Erickb52 akasirike kuambiwa anapendwa
thubutu nakuambia leo atacheka meno yote 32 yataonekana
Yule hana cha kuamkia sijui oubavu gani kwake yeye ni raha tuu

Ngoja tumsubiri. But i was just greeting him from my heart Mr Rocky.

Erickb52 i great you in the name of LOVE jamani.
 
Ngoja tumsubiri. But i was just greeting him from my heart Mr Rocky.

Erickb52 i great you in the name of LOVE jamani.
KOKUTONA i know that it is just a greeting to Mr Erickb52 and i accept that
The matters here is what will be the reaction of my brother when he saw such a nice and lovely msg from you
 
Last edited by a moderator:
Ngoja akija atasema kama kweli atahonga na kama kweli atahonga kwa moyo wake wote.
namjua Erickb52 sana yaani kwenye masuala haya
Si mchache yani ila hayuko tayari kwa matokeo yoyote
Yaani ukipata mtoto yeye hatakuwa na wewe kabisa anakuchinjia baharini kabisa
 
Last edited by a moderator:
namjua Erickb52 sana yaani kwenye masuala haya
Si mchache yani ila hayuko tayari kwa matokeo yoyote
Yaani ukipata mtoto yeye hatakuwa na wewe kabisa anakuchinjia baharini kabisa

Kwani na mimi ndo nitajiachia hivyo hadi matokeo ya mtoto, mmhhh.
 
Mzee kama hivyo ni vitambi basi Komba atakuwa na kitumbi!!!
Ndukidi hahahahah imebidi nicheke
Unajua Komba ile ni obesity bana sio wala kitambi kile
Mtu kama Kafulila anatakiwa asijiachie awe na manyama uzembe bana maana akifanya mazoezi mwili unakuwa fiti na unaondoa mafuta mafuta mwilini
 
Last edited by a moderator:
..Huyo Esther Bulaya anasubiri nini kuhamia Airtel(Chadema)
 
Yaani hapa KOKUTONA nafikiri Erickb52 anaweza pasua pc yake aruke aje akuone
Maana najua kichwa chote kitajaa sifa
Na atatangaza JF nzima kuwa kasalimiwa na kupendwa
Hahahaaaaaa Mr Rocky una majungu dah
Mi na KOKUTONA tunalea katoto ketu bhana acha mambo yako!
Unadhani utanibania?
Heheheee Sisi kwa Sisi
BTW KOKUTONA Erickb52 huwa hakasiriki hata siku moja!
Achana na huyu jamaa yangu nishamzoea kwa Vijembe na majungu lol
 
Last edited by a moderator:
Mwangalie Mhe Kafulila na hata huyo mwenye draft sio mwili wa kijana huo unaonyesha kuridhika

Wacha KAFULILA afurahie maisha maana sasa ana uhakika swala la yeye kufukuzwa NCCR-Mageuzi limekufa taratibu baada ya JK kumzawadia mwenyekiti Mbatia ubunge wa viti maalumu
 
Hahahaaaaaa Mr Rocky una majungu dah
Mi na KOKUTONA tunalea katoto ketu bhana acha mambo yako!
Unadhani utanibania?
Heheheee Sisi kwa Sisi
BTW KOKUTONA Erickb52 huwa hakasiriki hata siku moja!
Achana na huyu jamaa yangu nishamzoea kwa Vijembe na majungu lol

yamekuwa hayo Erickb52
huwa nakutetea kwenye madhambo yako ila naona sasa umeamua kunisema kabisa
hakuna shida ngoja nikamwambie yule mama wa pale sokoni akuletee watoto wako ambao umeshindwa kuwalea

Wacha KAFULILA afurahie maisha maana sasa ana uhakika swala la yeye kufukuzwa NCCR-Mageuzi limekufa taratibu baada ya JK kumzawadia mwenyekiti Mbatia ubunge wa viti maalumu
hahahaha Mkuu Nasolwa umeona eeehhh
Jamaa anakula shavu tuu aise
hana hata wasi wasi tena

Dah nipo kaka.....baada ya kuona majungu yamezidi nimeamua kuja
Halafu pia nataka kujua hali ya wajina kwa KOKUTONA

Mkuu majungu wapi aise wakati tunasema ukweli wake
We erickn52 ni matatizo matupuu
Unatakiwa upepewe kabisa
 
Last edited by a moderator:
yamekuwa hayo Erickb52
huwa nakutetea kwenye madhambo yako ila naona sasa umeamua kunisema kabisa
hakuna shida ngoja nikamwambie yule mama wa pale sokoni akuletee watoto wako ambao umeshindwa kuwalea


hahahaha Mkuu Nasolwa umeona eeehhh
Jamaa anakula shavu tuu aise
hana hata wasi wasi tena



Mkuu majungu wapi aise wakati tunasema ukweli wake
We erickn52 ni matatizo matupuu
Unatakiwa upepewe kabisa
Hahahaaa Mr Rocky nilikuwa namtafuta Yummy anipepee akawa busy ndio kanambia ameshatoka job anaenda kwangu so usijali kwa hilo la kupepewa!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom