Wahaya....!!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
13,873
2,000
salaam ndugu zangu,
nawakubali sana katika nyanja nyingi sana hususan katika swala zima la bragging and all that stuffs ila leo wakuu nawaombeni kitu kimoja; hebu tamkeni neno hili kwa sauti tuwasikie:pROMOTIONS...!!!!!
hahaha, i like the sound of it already!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom