Wahanga wa benki zilizofilisiwa

Wahanga wa benki zilizofilisiwa

mwerevu mwenye busara

Senior Member
Joined
Oct 23, 2016
Posts
144
Reaction score
94
Habari zenu wakuu.
Nina swali naomba wajuvi wanidadavulie.
Nimesikia wahanga wa benki zilizofilisiwa wanaweza kurudishiwa kiasi chini ya 1.5m kutoka kwenye benki ya amana.
JE UTARATIBU UKOJE?
Nina ndugu yangu ni mmoja wa wahanga leo hii ameenda amana bank na barua pamoja na vielelezo vya akaunti yake kutoka benki iliyofilisiwa ameambiwa amana bank hawana taarifa hizo.
Hebu wanaojua utaratibu wa kuzipata izo 1.5m watoe mtiririko hapa ili wawasaidie wahanga wajue wanaanzia wapi na kuishia wapi
 
Mkuu;
Si waliambiwa kuwa meneja wa hiyo bank ya Amana aanze kutengeneza record zikae sawa?? Ana haraka gani?? Tulia tu utazipewa fedha zako 1.5m na si zaidi wala sio pungufu. Hata kama ulikuwa ni wa shs laki moja wewe tulia tu utapewa 1.5m
 
kuna watu kweli machizi badala ya kwenda BOT anaenda amana banki....hicho kitengo cha bima ya amana kiko BOT sio amana benki
 
Hakuna ajuaye kesho..

Yote 9 huenda hii kumbakumba ikakumba na mabenki mengine?

Je kuna usalama gani na fedha zetu?

Nimeanza kuogopa bora nikazitoe niwekeze au nitunze nitakapojua mimi.
 
kuna watu kweli machizi badala ya kwenda BOT anaenda amana banki....hicho kitengo cha bima ya amana kiko BOT sio amana benki
Kwa maelekezo uliyonipa ningekupa asante ila kwa kuwa hujatumia kauli nzuri na yenye busara nakutukana mpumbavu sana wewe
 
Mkuu;
Si waliambiwa kuwa meneja wa hiyo bank ya Amana aanze kutengeneza record zikae sawa?? Ana haraka gani?? Tulia tu utazipewa fedha zako 1.5m na si zaidi wala sio pungufu. Hata kama ulikuwa ni wa shs laki moja wewe tulia tu utapewa 1.5m
Usiulize ana haraka gani
Januari hii mkuu
Km pesa zako ziko intact mshukuru Mungu amekuepushia.
By the way asante kwa mchango wako
 
Nani kawatumeni kuweka hela benki? Mnadhani tuliokua tunazichimbia ndani tulikua machizi?
 
Back
Top Bottom