Wageni watata!

Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,637
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,637 2,000
Wangapi tuliwahi kupokea mgeni ambaye ameomba umpe hifadhi one night lakini mwisho wa siku wiki,mwezi, miezi ikakatika bila dalili yeyote ya mgeni kuondoka!!,Je?ulitumia mbinu gani kumchomoa?
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,637
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,637 2,000
Wewe usinikumbushe marafiki zangu nashukuru baada ya muda nikahamia hombolo ningekoma

Dawa yao kama umepanga chumba unahama tu kimya kimyaa unasema umeuza vyombo wanasepa
Hahaaa, wanaganda kama kupe
 
nzaghamba

nzaghamba

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2017
Messages
360
Points
250
nzaghamba

nzaghamba

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2017
360 250
kweli dunia inakwenda mbio,wakati wengine tunaomba tupate wageni wengine wanaomba wageni wakimbie...Wageni ni Baraka,nyumba isiyoisha wageni na wakakirimiwa ni nyumba inayopendwa na Mungu
 
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
1,407
Points
2,000
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
1,407 2,000
Napenda wageni/mgeni ila asifanye nimuone mzigo ntamchoka haraka, mm nikitembelea kwa watu najiongeza si kawaida
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top