Ngwasa Omuyaya
JF-Expert Member
- Feb 13, 2014
- 2,643
- 2,770
Mifano mingine ni ya hovyo, we unaona sawa?
Hii vita ni kubwa zaidi ya unavyofikiri!!! Watu tumechoka and we're ready for anything!!! Bahati mbaya hujanielewa!!!Trully Tanzanian Brains, a blind follower, talkative,confident but being run by remote control a total yes man without any kniwledge of what he or she is supporting.
Paul Makonda na Daudi BASHITE ni watu tofauti, eleweni hilo, hapa anasakwa Makonda original, sio huyo Makonda feki kama Yesu wa KenyaMakonda ni stokastic tu hapo
Namba 4 hebu rekebisha uweke Nape NauyeZipo taarifa zinaeleza kuwa kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2020 baadhi ya watu wapo katika hati hati ya kupiga kampeni wakiwa gerezani au wakiwa na kesi mahakamani. Mfano
1. Benard Membe
2. January Makamba
3. Mzee Kinana
4. Paul Makonda
5. Mnyeti
6. Emmanuel Nchimbi
7. Maalim Seif
8. Suleiman Jafo
9. Kangi Lugola
10. GSM
11. OIL com owners
12. NHC Director
13. Basil
Mangenge ambayo mama ako ni mmoja wao.Ninacho subiri ni siku zitto na mbowe watafikishwa mbele ya mahakama ya sheria kusomewa kesi zao za uhujumi uchumi na umiliki wa magenge ya kigaidi.
And then nao wakistaafu watasukumiziwa ndani.Hakuna mwanadamu yeyeto duniani aliyewezapambana na watu akawezaHapa kuna kama watano hivi ni must
umemiss kupumuliwa kisogoni?Hili zali likinipata yani mzuqa nimemiss jela sana
Hii halitaa litokee ndani ya Tanzania hii na nyingine yeyote kwa watu wa aina ya Zitto na Mbowe.
Zipo taarifa zinaeleza kuwa kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2020 baadhi ya watu wapo katika hati hati ya kupiga kampeni wakiwa gerezani au wakiwa na kesi mahakamani. Mfano
1. Benard Membe
2. January Makamba
3. Mzee Kinana
4. Paul Makonda
5. Mnyeti
6. Emmanuel Nchimbi
7. Maalim Seif
8. Suleiman Jafo
9. Kangi Lugola
10. GSM
11. OIL com owners
12. NHC Director
13. Basil
Zipo taarifa zinaeleza kuwa kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2020 baadhi ya watu wapo katika hati hati ya kupiga kampeni wakiwa gerezani au wakiwa na kesi mahakamani. Mfano
1. Benard Membe
2. January Makamba
3. Mzee Kinana
4. Paul Makonda
5. Mnyeti
6. Emmanuel Nchimbi
7. Maalim Seif
8. Suleiman Jafo
9. Kangi Lugola
10. GSM
11. OIL com owners
12. NHC Director
13. Basil
Paulo tena