Wafuatao wajiandae kisaikologia kuelekea kisutu

Wafuatao wajiandae kisaikologia kuelekea kisutu

Mkuu. Hivi mnaamkagatu na kuanza kupiga ramli chonganishi? Waza maisha yako ndugu yangu. Achana na wanasiasa maana hawa hawata kuletea pesa mfukoni kwako.

ukiendekeza siasa mwisho wa siku umaskini utakua ndugu yako maana umetumia muda mwingi kuwaza siasa badala ya kufikiri na kuweka mipango ya kujikwamua kwenye umaskini.

wanasiasa hawanaga ugomvi, ungetegemea lowasa aliekua ana nangwa na chadema kwamba ni fisadi angepokelewa chadema na kuwa lulu kwenye chama? Akili kichwani mwako tafuta pesa mzee baba.
 
Mkuu. Hivi mnaamkagatu na kuanza kupiga ramli chonganishi? Waza maisha yako ndugu yangu. Achana na wanasiasa maana hawa hawata kuletea pesa mfukoni kwako.

ukiendekeza siasa mwisho wa siku umaskini utakua ndugu yako maana umetumia muda mwingi kuwaza siasa badala ya kufikiri na kuweka mipango ya kujikwamua kwenye umaskini.

wanasiasa hawanaga ugomvi, ungetegemea lowasa aliekua ana nangwa na chadema kwamba ni fisadi angepokelewa chadema na kuwa lulu kwenye chama? Akili kichwani mwako tafuta pesa mzee baba.
Utakuwa humtendei haki mleta mada maana hajakulazimisha kuamini alicho kiandika
 
Kuwa jamii forum hakumaanishi kuwa members wote ni wapinzani wa serikali au wapo nje ya system .

Wengine ni maafisa wakubwa wa serikali wapo humu hivyo habari zingine zinakuwa ni za ukweli kwa 100%
Usipokuwa makini unawezaje ukaliamini hili bandiko
 
Na wewe, mahakama ya sheria au ya uhujumu uchumi?
Ninacho subiri ni siku zitto na mbowe watafikishwa mbele ya mahakama ya sheria kusomewa kesi zao za uhujumi uchumi na umiliki wa magenge ya kigaidi.
 
Back
Top Bottom