Wafuatao, ndio watu pekee wanaoijua kesho yao!

Wafuatao, ndio watu pekee wanaoijua kesho yao!

Sawa
Ni kweli,

Mimi mwenyewe mada hii hata sikuwahi kuwaza kuiandika,

Nimeisikia tu Katika Roho muda SI mrefu, nikatii na kuileta.

Ubarikiwe 🙏
Sawa, naona Mungu mwema kwa kweli.!!
 
Sawa
Ni kweli,

Mimi mwenyewe mada hii hata sikuwahi kuwaza kuiandika,

Nimeisikia tu Katika Roho muda SI mrefu, nikatii na kuileta.

Ubarikiwe 🙏
Sawa, naona Mungu mwema kwa kweli.!!
 
Utakatifu wao unaupimaje?
Kwa kusali Kwa kupayuka
au kulisifia. taifa la walowezi wakizungu israel

au kuwananga na kuwahukumu wasio walokole kuwa ni wadhambi.
Au kuhubiri kwenye stendi na ndani ya mabasi ,

Kufeki miujiza na kuwauzia watu maji na mafuta .

Kama huo ndo utakatifu Bora Mimi niiendelee kubaki na ukatholiki wangu
 
Hivi ni kweli kuwa kuna gari la bilioni 20.Niambieni ni aina gani ya gari na linatengenezwa nchi gani?
 
Back
Top Bottom