Wafuasi wa CCM na CHADEMA wapigana Morogoro

Wafuasi wa CCM na CHADEMA wapigana Morogoro

UFUNUO WA TANZANIA

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Posts
471
Reaction score
166
Wafuasi wa vyama hivi viwili wamepigana leo shule ya msingi chamwino Morogoro. Chanzo ni kuwa wafuasi wa CCM waliunga mkono wananchi watoe tshs 50,000 ili kuandikisha watoto wa darasa la kwanza nje ya ,michango mingine lukuki huku wafuasi wa CHADEMA wakipinga hatua hiyo ya kutoa kiwango hicho cha fedha wakisema ni ufisadi wa serikali ya CCM.Source Mimi mwenyewe
 
Yaani umeme wapandishe na michango ya chekechea iwe hivyo? ...nikinunua andazi nalipa kodi,gesi kodi,unga wa ugari kodi,panadol kodi alafu ndo kwanza hakijaeleweka? hapa ni kutembea na ngumi mkononi kabisaa.. CCM mjiandae kwa mikong'oto
 
Ilianza kwa Mabina itaenda hadi itafika kwa M/kiti Mkuu!
 
Umethibitishwa na chuo gani cha uandishi wa habari wewe unaejiita ufunuo wa Tanzania.? Ili tuamini kwamba umeripoti sawasawa.? Prove kwa picha na vigezo.! Acha mbwembwe.!
 
Umethibitishwa na chuo gani cha uandishi wa habari wewe unaejiita ufunuo wa Tanzania.? Ili tuamini kwamba umeripoti sawasawa.? Prove kwa picha na vigezo.! Acha mbwembwe.!

hii habari ni ya kweli hata eatv wameonesha mkuu tena wamepigana mbele ya mbunge wenu abood, sio kila wakati mnaleta ubishi wa kijinga, we ndo ulifundishwa kuwa kila habari lazima iambataane na picha! ujinga.
 
Wafuasi wa vyama hivi viwili wamepigana leo shule ya msingi chamwino Morogoro. Chanzo ni kuwa wafuasi wa CCM waliunga mkono wananchi watoe tshs 50,000 ili kuandikisha watoto wa darasa la kwanza nje ya ,michango mingine lukuki huku wafuasi wa CHADEMA wakipinga hatua hiyo ya kutoa kiwango hicho cha fedha wakisema ni ufisadi wa serikali ya CCM.Source Mimi mwenyewe

Asante mkuu.
Na bado kuna watu wako mstari wa mbele kuipigia debe ccm...
Ukombozi umekaribia, vita ni kali lakini haki ya mtu haipotei!
 
Wananchi wameichoka CCM...

Ni kweli mkuu! Lakini pia hawaimini CDM.wananchi wanauwawa kijenga chama viongozi bize na malaya wao ughaibuni.

Sent from my GT-I9192 using Tapatalk
 
hii habari ni ya kweli hata eatv wameonesha mkuu tena wamepigana mbele ya mbunge wenu abood, sio kila wakati mnaleta ubishi wa kijinga, we ndo ulifundishwa kuwa kila habari lazima iambataane na picha! ujinga.

Kuna watu wapo hapa kubisha hata kama jambo ni sahihi.
 
Ni kweli mkuu! Lakini pia hawaimini CDM.wananchi wanauwawa kijenga chama viongozi bize na malaya wao ughaibuni.

Sent from my GT-I9192 using Tapatalk

Unaonaje na wewe ukiwa malaya wao ili nawewe upelekwe Ughaibuni?.
 
Wafuasi wa vyama hivi viwili wamepigana leo shule ya msingi chamwino Morogoro. Chanzo ni kuwa wafuasi wa CCM waliunga mkono wananchi watoe tshs 50,000 ili kuandikisha watoto wa darasa la kwanza nje ya ,michango mingine lukuki huku wafuasi wa CHADEMA wakipinga hatua hiyo ya kutoa kiwango hicho cha fedha wakisema ni ufisadi wa serikali ya CCM.Source Mimi mwenyewe

ITV wameonyesha....... kweli nimeamini chadema ni mtetezi wa mnyonge.

ccm walikubali kutoa 50,000 ambazo wangelipiwa na wafanyabiashara ya pembe za ndovu
 
Duh mwaka hu wengi 2takoma, na kuandikishwa shule 50,000/, bado umeme usiseme! jamani how can we survive?
 
Ni kweli mkuu! Lakini pia hawaimini CDM.wananchi wanauwawa kijenga chama viongozi bize na malaya wao ughaibuni.

Sent from my GT-I9192 using Tapatalk

Kwenye mbio ya mwenge sijui ni chama gani husindikiza. Nenda kesho yake mahali ulipolala mwenge ukikusanya condom zilizotumika utajaza mabox lukuki.
 
Yaani CCM kila mahali ni mizigo.

Mwaka huu ni kichapo tu.
 
Ni kweli mkuu! Lakini pia hawaimini CDM.wananchi wanauwawa kijenga chama viongozi bize na malaya wao ughaibuni.

Sent from my GT-I9192 using Tapatalk
Litakuwa Koti la Magogoni
 
Kwenye mbio ya mwenge sijui ni chama gani husindikiza. Nenda kesho yake mahali ulipolala mwenge ukikusanya condom zilizotumika utajaza mabox lukuki.

hizo kondom zinazokusanywa ni kwa wale wachache 13.2% waliokumbuka kabla kinywaji hakija kolea kumukichwa! manake takwimu zisizo Rasmi lakini ni za kuaminika ni kuwa ukiondoa percent hiyo ni kuwa 68.3 ya wakesha kwenye mwenge hungonoka kavukavu, na 18.5 ndio husalimika lakini sio kwa sababu wamejizuia.
 
Back
Top Bottom