M msechutununu New Member Joined Oct 23, 2019 Posts 3 Reaction score 1 Dec 24, 2019 #1 Ni wale wa stesheni ya Kilimanjaro. Dar na Dodoma kuungana nao. Sent using Jamii Forums mobile app
robert sendabishaka JF-Expert Member Joined Dec 11, 2015 Posts 3,142 Reaction score 3,338 Dec 24, 2019 #2 wenye kazi wanagoma, tusio na kazi tunatamani nafasi zao!!! hii dunia haina usawa! Sent using Jamii Forums mobile app
wenye kazi wanagoma, tusio na kazi tunatamani nafasi zao!!! hii dunia haina usawa! Sent using Jamii Forums mobile app
USSR JF-Expert Member Joined Jul 15, 2015 Posts 12,117 Reaction score 28,650 Dec 24, 2019 #3 Wagome tupeleke vijana wa jkt wapige kazi wanejaa makambini wanaota kazi halafu kuna miwatu na vitambi vyao yanawaza kugoma USSR Sent using Jamii Forums mobile app
Wagome tupeleke vijana wa jkt wapige kazi wanejaa makambini wanaota kazi halafu kuna miwatu na vitambi vyao yanawaza kugoma USSR Sent using Jamii Forums mobile app
MLUGURU JF-Expert Member Joined Mar 30, 2012 Posts 3,039 Reaction score 3,968 Dec 24, 2019 #5 Msigome miaka yote hiyo uko nyuma mje mgome leo...ukiona hivyo mianya ya upigaji imeminywa na kuishi kiuhalisia akili inakataa. wewe cleaners unatamani mshara wa meneja wapi na wapi?? Thubutuni tu mtaani kuna watu wana njaa ya kuajiriwa tu maswala ya mishahara atakutana nayo mbele. Sent using Jamii Forums mobile app
Msigome miaka yote hiyo uko nyuma mje mgome leo...ukiona hivyo mianya ya upigaji imeminywa na kuishi kiuhalisia akili inakataa. wewe cleaners unatamani mshara wa meneja wapi na wapi?? Thubutuni tu mtaani kuna watu wana njaa ya kuajiriwa tu maswala ya mishahara atakutana nayo mbele. Sent using Jamii Forums mobile app