incredible terminator
JF-Expert Member
- Aug 1, 2016
- 2,533
- 4,290
WAJUE WANAWAKE MATAHIRA
(1)..Anaebadili jina mtandaoni na kujiita majina ya watu maarufu...Huyo ni taahira
(2)Anaetoa mimba kisha analala na midoli huyo ni taahira
(3)Anaedate na mume wa mtu miaka nenda rudi na kuwakataa wanaotaka kumuoa huyo nae ni taahira
(4)Anaeweka nywele bandia,kucha bandia,kope bandia ..alafu akiambiwa umependeza anasema asante...huyo nae taahira
(5) Anaebeba minguo ya bwana wake na kwenda kuifua hali ya kuwa anajua huyo bwana ni mume wa mtu...huyo ni taahira
(6)Anaemkataa mwanaume anaetaka kumuoa kwa ajili ya bishoo wa kwenda nae club kila siku....huyo nae taahira
(7)Anaetoroka kwao na kwenda kulala gest na bwana na asubuhi anaambiwa hapa sina hela iliyobaki naenda kumpa Mke wangu na akakubali...huyo nae taahira
(8)Mwanamke ambae hamiliki hata kitanda kisha anataka mwanaume mwenye gari huyo nae taahira
(9)Anasema anaficha sehemu zake za siri wakati ameshalala na mabwana 20 huyo nae taahira
(10)Anaesoma post hii kisha akatukana bila kubadilika wkt nimemuelimisha huyo nae ni taahira zaidi
Mtaje Taahira mwingine mdau[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
(1)..Anaebadili jina mtandaoni na kujiita majina ya watu maarufu...Huyo ni taahira
(2)Anaetoa mimba kisha analala na midoli huyo ni taahira
(3)Anaedate na mume wa mtu miaka nenda rudi na kuwakataa wanaotaka kumuoa huyo nae ni taahira
(4)Anaeweka nywele bandia,kucha bandia,kope bandia ..alafu akiambiwa umependeza anasema asante...huyo nae taahira
(5) Anaebeba minguo ya bwana wake na kwenda kuifua hali ya kuwa anajua huyo bwana ni mume wa mtu...huyo ni taahira
(6)Anaemkataa mwanaume anaetaka kumuoa kwa ajili ya bishoo wa kwenda nae club kila siku....huyo nae taahira
(7)Anaetoroka kwao na kwenda kulala gest na bwana na asubuhi anaambiwa hapa sina hela iliyobaki naenda kumpa Mke wangu na akakubali...huyo nae taahira
(8)Mwanamke ambae hamiliki hata kitanda kisha anataka mwanaume mwenye gari huyo nae taahira
(9)Anasema anaficha sehemu zake za siri wakati ameshalala na mabwana 20 huyo nae taahira
(10)Anaesoma post hii kisha akatukana bila kubadilika wkt nimemuelimisha huyo nae ni taahira zaidi
Mtaje Taahira mwingine mdau[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]