Inna
JF-Expert Member
- Jan 13, 2017
- 11,185
- 27,098
Noo labda nitumie neno la upole..kwamba umecomment kipoleKwahiyo mm sio mstaarab?!
Bora niruhusiwe hapa hsptl nkaugulie nyumbani
Noo labda nitumie neno la upole..kwamba umecomment kipoleKwahiyo mm sio mstaarab?!
Bora niruhusiwe hapa hsptl nkaugulie nyumbani
Dada hajawai kuwa mwigizaji wa maisha anajielewaDada yako ni namba ngapi kwenye hii list yako?
HayaNoo labda nitumie neno la upole..kwamba umecomment kipole
Ugua pole laknHaya
Ugua pole lakn
Mashoga utawajua tuThis is too much guys..kila siku wanawake wanawake..shit..we need to grow up a bit..hao hao tunaowatukana kila siku ndio wanaotuliza nyege zetu..
Mmhhh unanisingizia mi natumiaga sabuniThis is too much guys..kila siku wanawake wanawake..shit..we need to grow up a bit..hao hao tunaowatukana kila siku ndio wanaotuliza nyege zetu..
nae ni taahira11. Anayeita wenzie mataahira wakati na yeye ana mapungufu chungu nzima.
Sawa..Mashoga utawajua tu
Mkuu naona you make my day so good[emoji39] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mashoga utawajua tu
Umeona ee mi nawazoom tu[emoji15] [emoji15](10)Anaesoma post hii kisha akatukana bila kubadilika wkt nimemuelimisha huyo nae ni taahira zaidi
" KWA KUTUMIA HOJA HIYO, MATAHIRA NI WENGI ZAIDI KWA KUZINGATIA WANAVYOCOMMENT."
Unamuharibiwe mwenzako ujueHuwezi pewa mbunye ya bure, utasubiri sana.
Polee sanaLeo nmeamka naumwa hamna hata nyuzi inayonipa faraja...sijui kama ntaruhusiwa kurudi nyumbani
hahaaa aiseeeHuwezi pewa mbunye ya bure, utasubiri sana.
Polee sana