Waenda Tanga!


Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Mie, nafikiria twendeni kwa miguu tu huko, tanga' Maana watu wameisha anza kuleta mikosi, maana nayo maneno huumba
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Mie, safari yangu, naanza tarehe 24 alfajiri najua hadi tarehe 25 jioni nitakua nimefika' hii nitakua natembea na kukimbia' anae taka tujumuike' tukutane mnazi mmoja ndipo safari itaanzia
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Mie, safari yangu, naanza tarehe 24 alfajiri najua hadi tarehe 25 jioni nitakua nimefika' hii nitakua natembea na kukimbia' anae taka tujumuike' tukutane mnazi mmoja ndipo safari itaanzia
Kaazi kweli kweli!!
Arushaone, sweetlady na
Nicas Mtei eti huu ninini?
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
We, binti ndio bomu kweli, unashangaa mie kutembea kutoke chalinze hadi tanga? We, ovyo kabisa' mie, nimetembea sana kipindi nipo skauti enzi za primary.
Kaazi kweli kweli!!
Arushaone, sweetlady na
Nicas Mtei eti huu ninini?
 
Last edited by a moderator:
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Kaazi kweli kweli!!
Arushaone, sweetlady na
Nicas Mtei eti huu ninini?
Huu ni UCHURO live!
Ashindwe `Laanakum firu anam walakin shubiha lahum`
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
We, nenda mbele kalale' natembea kwa miguu kwa hisani ya wale waishio kwa shida' na wasio nafuraha katika maisha yao
Huu ni UCHURO live!
Ashindwe `Laanakum firu anam`
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,367
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,367 2,000
Kabakabana upo?
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Kaazi kweli kweli!!
Arushaone, sweetlady na
Nicas Mtei eti huu ninini?
Achana na huyu manoah, hana nauli afu tanga anapatamani. Akafie mbele huko
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Kawaambie wanao wachulia' hao wanao waotea mmepata ajali' me natembea kwa miguu kuwa enzi mashujaa' huyo pakajimy ni mshenzi na kiarabu chake
Achana na huyu manoah, hana nauli afu tanga anapatamani. Akafie mbele huko
 
Last edited by a moderator:
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,097
Points
1,225
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,097 1,225
mimi nitaenda na baiskel nategemea kuanza safari tarehe 20
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Kawaambie wanao wachulia' hao wanao waotea mmepata ajali' me natembea kwa miguu kuwa enzi mashujaa' huyo pakajimy ni mshenzi na kiarabu chake
Broda huogopi?
Nina jeshi kubwa sana mkuu, pamoja na mkono wa chuma!
 

Forum statistics

Threads 1,283,771
Members 493,810
Posts 30,800,306
Top